Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Hv kwani mtu akienda kwa njia ya baba kanituma wew inakukera nin hasa acha kila mtu abebe msalaba wake kivyake vyake.
Watataga la mbuni ....kantuma/ kamlete system haipo mwaka huu...then pitia thread uone kantuma walivyokuwa wanaufanyia husda uzi huu ...walikuwa wanawachawia vijana wa watu
 
Huwa nacheka saana ninaposikia mtu ambaye hata usajenti hana anavyowatisha watu kuwa mara watakoma , mara oohoo cha moto utakiona , mara ooohooo cha mtemakuni utakoma nakusubiria ukija huku hawa ndiyo vilaza wasiokuwa na shule kichwani na kukimbilia kivuli cha jeshi
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Point being??
 
Msiishi kwa mazoea at all. U should learn to read the heads of time. Nimeshuhudia form 6 zikirudishwa makao kwasababu ya kukosa watu waliokidhi vigezo. Japo walifanya usahili mara mbili mkoa wa iringa. Sasa kama unasubiri za baba kantuma endeleeni. Mnapeana moyo kwamba baada ya wiki tatu? Jeshi linalisha tu watu wakisubiri baba kantuma? Simple logic. Yani waje katikati ya 6 weeks? Hayo mambo labda CCP huko sio jeshini. Kama uliona ugumu wa kuandika maombi, kuhakikiwa vyeti, kuwa interviewed, kupimwa afya kama wengi walivyofanya kupitia wilayani na baadae wakawa eligible basi subiri mwakani.

bora umesema mkuu kuna watu wanapenda sana njia ya mkato saiz unaanza kuhangaika baba kantuma kama ungeandika barua na ungefanyiwa usaili ungepungukiwa kitu gani tujifunze kubadilika hizi ni dhama ziningine tusiishi kwa mazoea
 
Wenye shule zao sasa.Masters after six months unakua captain

Bachelor degree anakuwa full lieutenant

Form six na diploma hadi waende kozi ndio wanabeba jiwe lingine
 
Wenye shule zao sasa.Masters after six months unakua captain

Bachelor degree anakuwa full lieutenant

Form six na diploma hadi waende kozi ndio wanabeba jiwe lingine


Hebu fafanua vizuri mkuu!, hao masters after six months ya nini ndo anakua kaptain!?

Huyo kwenye bachelor anakua luteni baana ya kufanya nini kwa muda gani?


Nijuavyo Mimi hakuna cheo utakachopata jeshini bila kwenda kozi hata Kama unaelimu ya profesa.
 
Wenye shule zao sasa.Masters after six months unakua captain

Bachelor degree anakuwa full lieutenant

Form six na diploma hadi waende kozi ndio wanabeba jiwe lingine
Si kwel mkuu nyota ya pili haina kozi hiyo inatolewa kwa wote waliofuzu mafunzo ya officer cadet.
Isipokua ni kwamba wenye shahada wanavishwa baada ya miezi sita na wenye kidato cha sita na stashahada wanavishwa baada ya mwaka mmoja,
 
Back
Top Bottom