edga jux
Member
- Nov 21, 2016
- 21
- 12
***** naenda chukua fomu jtatuPovu
***** naenda chukua fomu jtatuPovu
Fulia kama vipiPovu
Povu kachukue kama ni joining instruction ile mtataga na hela mmeliwa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]***** naenda chukua fomu jtatu
Form ya nn tena***** naenda chukua fomu jtatu
Kweli unauma eeeh ***** walivyofanya wenzenu mlikua wapiFulia kama vipi
Dear unaniuliza as if unajua nakwenda au lah hebu tulia kidogoKweli unauma eeeh ***** walivyofanya wenzenu mlikua wapi
Hahahhahahha muoneee hahhahahha u made my day hahhahahhhaBaba kanituma zipo Mimi nawapressulize tuu nawaomba mpambane mfanikiwe tuu
Mmmmmmhnahamu na nyie maana mta wekwa kambi mbili zinazo fahamika kwahiyo karibuni sanatulijenge taifa bila bati misumari wala cement huku kufa hufi ila chamoto utakiona
***** unaguna nn wewe c baba kanituma weweMmmmmmh
Ndio kijanamkuu kwan hawa technologists na architect wameshaitwa kwenye usahili?
[emoji38] [emoji38] [emoji38]***** unaguna nn wewe c baba kanituma wewe