Hakuna tofaut Kwan vpTofauti..ya..Engineer...na..mhandisi...ni..nn?
Kwa jins unavyojaa nyembe utaumia sana aiseeStupidity is not a crime your free to go
baba kanituma hao walichelewa kumaliza vyuo ndoo wanaingia jiandaeni kwa lolote kukatwa majina yenu kama lowasaWanafanya nini ktk hizo ofice za mgambo?
karibu tupigwe mawe ya ukawaSi serikali imesema kwa sasa wizara ya mambo ya ndani imesitisha kwa muda hizo ajira.
Daaaah ila police changamoto sanakaribu tupigwe mawe ya ukawa
sasa sondoo mnatakaDaaaah ila police changamoto sana
Tuheshimiane wee SM utakula kazisasa sondoo mnataka
***** utabeba duniaTuheshimiane wee SM utakula kazi
HujakoseaNi tofauti ya Kiswahili na Kiingereza
wekeni mabegi tayari wazalendo intake yenu opp magufuri mpooooooooooooooooo kila raheli wakuuuuuuuu mungu awatangulie kwenye hiki chomboTaarfa kitoka kwa
Mshaul wa wilay alienda leo leo kwa mshaul mkoa kidha akatuma feedback kwa msaidz mwenzake ndie alietwambia
Mbona unacheka na kulia mkuu? kunani????[emoji23][emoji23][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji23][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16]
Tumesubiri mwaka mzima, how come tushindwe saiv.Dah kwa kweli ajira ngumu sana yaani vijana bado hamjaenda huko na bado mnasubiri kwa hamu.
Umeiva wazi???***** utabeba dunia
Tunashukuru kwa taarifa sniper mana unatupa moyo kidogoTaarfa kitoka kwa
Mshaul wa wilay alienda leo leo kwa mshaul mkoa kidha akatuma feedback kwa msaidz mwenzake ndie alietwambia