Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

wakuu hivi ukimaliza kusoma kilimo na mifugo ukitaka kwenda magereza wanakupokea
Why..not..mkuu..tena..magereza...huwa....wanahitaji..watu...kama..nyie...kwasababu...Magereza..mengi..huwa..na....shughuli...zinazohusiana..na..kilimo..na...ufungaji..wa..ng'ombe.
 
Why..not..mkuu..tena..magereza...huwa....wanahitaji..watu...kama..nyie...kwasababu...Magereza..mengi..huwa..na....shughuli...zinazohusiana..na..kilimo..na...ufungaji..wa..ng'ombe.
tanks bro ndo mpango wangu huo bro nikamaliza tu diploma ya kilimo na mifugo niende huko
 
Back
Top Bottom