Nije inbox kama umeingilia mkoa wa Mara.Niulize bwana shefwaa
Ha ha ha morali imepanda mpaka najibu kana mwenyewe.. Maninaww unahifanya una morali *****
wewe nanga wa kwata jifanye marufu nitakuja kukutoa umarufu ***** lazima utoroko kozi cku ya intro nakukamua mavi maninaHa ha ha morali imepanda mpaka najibu kana mwenyewe.. Manina
Ha ha ha... Manina. Ukute kiservice man kenyewe kidooogo. Ha ha ha tupe tarehe lini mkuu tuje kukutafuta hukowewe nanga wa kwata jifanye marufu nitakuja kukutoa umarufu ***** lazima utoroko kozi cku ya intro nakukamua mavi manina
ndani ya mwezi wa nane around tarehe 15 mtaanza kuripoti vikosini tarehe 06/09/2016 mtafungua kozi karibuni wazalendo mjisikie mpo nyumbani yote yanawezaka ktk yeye atutiae nguvu kikubwa nidhamu na uvumilivu waziiiHa ha ha... Manina. Ukute kiservice man kenyewe kidooogo. Ha ha ha tupe tarehe lini mkuu tuje kukutafuta huko
Sawa kamanda nimekucopy... Waziiiiiiindani ya mwezi wa nane around tarehe 15 mtaanza kuripoti vikosini tarehe 06/09/2016 mtafungua kozi karibuni wazalendo mjisikie mpo nyumbani yote yanawezaka ktk yeye atutiae nguvu kikubwa nidhamu na uvumilivu waziii
acha uongo we nkanga chief kuingia ni mwezi wa 9 mwishonndani ya mwezi wa nane around tarehe 15 mtaanza kuripoti vikosini tarehe 06/09/2016 mtafungua kozi karibuni wazalendo mjisikie mpo nyumbani yote yanawezaka ktk yeye atutiae nguvu kikubwa nidhamu na uvumilivu waziii
Aisee kila mtu ana taarifa yake. Ila ni vyema kuwa tunapeana matumaini kuliko kukaa kimya baadhi ya watu wakakata tamaa.Agost 17 kitu hewan
Mi nilishapita huko jkt nilikuwa 825kj saivi nakula mema ya nchi samwea[emoji2]Hehehehhe sijui unaenda na form ya baba kamtuma ivi umepita usaili kweli kuanzia ngazi ya wilaya
April ipi tena. Au una usingizi mkuu.Ss mbn wanasema april?
Sifa uvumilivu mkuu.Mwezi wa nane huo ushafika
***** wwww
***** wwww