Afande Nyati
JF-Expert Member
- Nov 10, 2012
- 2,385
- 1,414
#papaa kishimba hizo info si ungeziweka na huku pia.mkuuu hiyo hapo weka kunainfor muhimu 0657015929
#papaa kishimba hizo info si ungeziweka na huku pia.mkuuu hiyo hapo weka kunainfor muhimu 0657015929
Hawa watakuja kuligawa hadi jeshi *****.. Hhawajui ka jeshi ushirikiano.. Sa si bora thread ifutwe#papaa kishimba hizo info si ungeziweka na huku pia.
Kweli kabisa, kuna watu sio wazalendo kkHawa watakuja kuligawa hadi jeshi *****.. Hhawajui ka jeshi ushirikiano.. Sa si bora thread ifutwe
Asante kwa taarifaKufungua kozi ni tarehe 1 september. Kureport ni kwanzia 15th ya august wiki mbili kabla ya kuuvaa ukuruti. Kwahiyo form zenu zitakuwa na marekebisho ya kimkataba ya mwanzo na kukoma kwa mkataba kwa miezi 2 mbele.
Mkuu tunashkuru sana kwa taarifa yako. Itakuwa poa sana kama ikiwa na uhakika maana rumours ni nyingi sanaaa.Kufungua kozi ni tarehe 1 september. Kureport ni kwanzia 15th ya august wiki mbili kabla ya kuuvaa ukuruti. Kwahiyo form zenu zitakuwa na marekebisho ya kimkataba ya mwanzo na kukoma kwa mkataba kwa miezi 2 mbele.
Shukran. Ni ronja japo kuna kauhakika kidogo.Mkuu tunashkuru sana kwa taarifa yako. Itakuwa poa sana kama ikiwa na uhakika maana rumours ni nyingi sanaaa.
Muongo huyo.Nana kasema. Mtoto wa maji
tulia acheni kujidanganya nyie huu mwez lazima ukatike wote hakuna wa kuingia jeshiniMuongo huyo.
Kwani wewe ni nani mpaka uaminike.tulia acheni kujidanganya nyie huu mwez lazima ukatike wote hakuna wa kuingia jeshini
mzalendo mkuuKwani wewe ni nani mpaka uaminike.
Ahahahahahahahahahahaha!Mshaondoka vikosin maafande [emoji61]
Tunajiandaa mkuu.Mshaondoka vikosin maafande [emoji61]
kwenda wapi sasaTunajiandaa mkuu.