Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Robethn, Sep 12, 2015.

  1. R

    Robethn JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2015
    Joined: Aug 18, 2015
    Messages: 2,104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maelfu ya wakazi wa Bariadi wampokea Magufuli, wakiwemo wanachama wa chadema jimbo hilo ambao wameamua kujiunga na CCM.


    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.



    [​IMG]
    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.
    [​IMG]
    Mgombea Ubunge jimbo la Busega Dk. Raphael chegeni akihutubia wakazi wa mji wa maji kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizoongozwa na mgombea urais wa CCM Dk. John Pombe Magufuli.
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani (kushoto) ,wakipena mikono na Mgombea ubunge wa jimbo la Busega kupitia CCM Dk. Raphael Chegeni wakati wa mkutano wa kampeni za kumnadi mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika mji wa Lamadi wilaya ya Busega mkoani Simiyu
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani akiteta jambo na mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli wakati wa mkutano na wakazi wa mji wa Lamadi, Busega.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi Sapiwi wakati akiwa njiani kuelekea Meatu.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa bariadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizofanyika kwenye uwanja wa CCM Saba saba.
    [​IMG]
    Wananchi wa Bariadi wakishangilia kwenye mkutano wa mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli




















    [​IMG]
    [​IMG]

    Report photo



     
  2. G

    Getstart JF-Expert Member

    #121
    Sep 13, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 5,368
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Magufuli amnadi Chenge au Chenge amnadi Magufuli?
     
  3. mo effect

    mo effect JF-Expert Member

    #122
    Sep 13, 2015
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 449
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 80
    Huyo magufuli hana msimamo wowote hizo ni mbwembwe tu waendesha nchi ndio hao waliomchagua na kumweka hapo alipo lazima alegee na kulembua tu maana hakuna namna.
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #123
    Sep 13, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,866
    Likes Received: 2,894
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mleta mada aliongea kishabiki kwahiyo na mie siwezi kuongelea sana vitu vya kishabiki mpaka hapo itakapotokea kweli then ntakuwa tayari tuendelee na mjadara mkuu ..walio wengi mnatamani magufuri alegeze misimamo yake lakini mzee wa kazi hawezi kubadilisha misimamo
     
  5. G

    Getstart JF-Expert Member

    #124
    Sep 13, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 5,368
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Maandishi yako pia ni ya kishabiki. Kumbuka Chama ndiyo kimemteua hawezi kutenda kama mgombea huru!
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #125
    Sep 13, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,055
    Likes Received: 11,162
    Trophy Points: 280
    Magufuli lazima akawanadi mafisadi wote wa CCM! Hana ujanja!
     
  7. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #126
    Sep 13, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 2,112
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Team Magufuli baada ya uchaguzi tufanye mpango tukutane tushangilie ushindi kwa pamoja, tule bata full kujirusha, full mizuka. au mnaonaje wadau si inaewzekana jamani!! kombe letu tushabeba
     
  8. mixertechician

    mixertechician Member

    #127
    Sep 14, 2015
    Joined: Feb 14, 2015
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mzee wa kazi tu tukimwapisha tu tunaanza na mshenga
     
  9. habi alex

    habi alex Member

    #128
    Sep 14, 2015
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Good I like it
     
  10. Cham Bee

    Cham Bee JF-Expert Member

    #129
    Sep 14, 2015
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 3,015
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Akili yako sawa na avatar
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #130
    Sep 14, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,366
    Likes Received: 21,140
    Trophy Points: 280
    Maneno hayo unadhani ukimwambia mtu kama huyu atakuelewa? Watu wamekuzwa kwenye ujinga hata hawatambui kitu gani wanafanya, na ndio mtaji wa ccm.
    View attachment 286641
     
  12. Richolic

    Richolic JF-Expert Member

    #131
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 2, 2015
    Messages: 445
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60


    Hhhaaa kwa kwelii
     
  13. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #132
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Kama nyomi sio ushindi kwanini ccm wanatumia wasanii kwa garama kubwa kwaajili ya kutengeneza nyomi?washauri hizo pesa wapereke hospitalini wagonjwa wanateseka hakuna dawa hospitali,akina mama wanajifungua chini waambie wawe na huruma bac.
     
  14. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #133
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Sasa unamshangaa huyo wakati magufulipia anaitaivoivo!basi utashangaa hata twiga kupanda ndege kwa garama nafuu swaini.
     
  15. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #134
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Ww ndo wanakulipa!hata diomond alilipwa kataaa bac.
     
  16. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #135
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Sasa ccm nani mjanja mpaka siri isivuje?kinana,nape, january,hao wote wana vichwa vikubwa UBONGO wa mende.jakaya yeye kashasusa magufuli anampondea kilasiku hakunadawa hosp je ingekua ni wewe ungeendelea kumsapoti huyo kichwa manundu?
     
  17. A

    AGOLA JF-Expert Member

    #136
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Hawaelewagi hao wanajipamoyo mpaka wanakera.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #137
    Sep 14, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,225
    Likes Received: 5,477
    Trophy Points: 280
    Wanachama.wapya wakiwa na kadi mpya za CHADEMA
     
  19. R

    RaisMarangu Senior Member

    #138
    Sep 14, 2015
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magufuli ana mipangO mingi ambayo lowasa anamkubali,nawameanza kushirikiana,ni dalili lowasa anakaribia kurudi ccm,na amechoshwa na vurugu zilizomo chadema
     
  20. g

    geraldkowero1 JF-Expert Member

    #139
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 5, 2014
    Messages: 1,841
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Ukishaona dume zima limebebeshwa bango limeandikwa wanawake tunaweza nalo kama zuzu linapita mbele ya wanawake likinengua usitegemee mabadiliko hapo na ukitaka kuvunja mbavu zako muulize raisi wa sasa anaitwa nani kwa ujasiri atakuambia Nyerere.Hiyo ndio mitaji ya ccm na hawana gharama ni bunda la viberiti tu. Hata hivyo hizi hesabu za ccm wanazielewa wao tu. Kuwapata maelfu ya wanachadema katika mkutano wa maelfu ni hesabu za ahera.
     
  21. Hon Nkundwe

    Hon Nkundwe JF-Expert Member

    #140
    Sep 14, 2015
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 2,295
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Huyu ndo kura yangu wataisoma namba ata me nmeamia CCM
     
Loading...