Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM


mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
544
Likes
587
Points
180
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
544 587 180
Huyo magufuli hana msimamo wowote hizo ni mbwembwe tu waendesha nchi ndio hao waliomchagua na kumweka hapo alipo lazima alegee na kulembua tu maana hakuna namna.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
Hakuna aliye juu ya Chama! Na chama si mwenyekiti au kiongozi mmoja?
Inaonekana mleta mada aliongea kishabiki kwahiyo na mie siwezi kuongelea sana vitu vya kishabiki mpaka hapo itakapotokea kweli then ntakuwa tayari tuendelee na mjadara mkuu ..walio wengi mnatamani magufuri alegeze misimamo yake lakini mzee wa kazi hawezi kubadilisha misimamo
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,092
Likes
668
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,092 668 280
Inaonekana mleta mada aliongea kishabiki kwahiyo na mie siwezi kuongelea sana vitu vya kishabiki mpaka hapo itakapotokea kweli then ntakuwa tayari tuendelee na mjadara mkuu ..walio wengi mnatamani magufuri alegeze misimamo yake lakini mzee wa kazi hawezi kubadilisha misimamo
Maandishi yako pia ni ya kishabiki. Kumbuka Chama ndiyo kimemteua hawezi kutenda kama mgombea huru!
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,796
Likes
12,451
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,796 12,451 280
Magufuli lazima akawanadi mafisadi wote wa CCM! Hana ujanja!
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,560
Likes
906
Points
280
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,560 906 280
Team Magufuli baada ya uchaguzi tufanye mpango tukutane tushangilie ushindi kwa pamoja, tule bata full kujirusha, full mizuka. au mnaonaje wadau si inaewzekana jamani!! kombe letu tushabeba
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,750
Likes
29,184
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,750 29,184 280
Uraisi ni tasisi nchi bora inajengwa kwa katiba bora Mtanzania kuwa na akili usiendeshwe endeshewe

Usitumie njia moja kuzani utapata majibu tofauti
Maneno hayo unadhani ukimwambia mtu kama huyu atakuelewa? Watu wamekuzwa kwenye ujinga hata hawatambui kitu gani wanafanya, na ndio mtaji wa ccm.
View attachment 286641
 
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,293
Likes
1,665
Points
280
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,293 1,665 280
Ukawa wataponzwa kwa kukariri kuwa nyomi ndo ushndi.Hata wahudhurıe watu 2,kanda ya zıwa yote nı Magufuli.Watu wanawaınjoi tu kwenye mıkutano yenu.
Kama nyomi sio ushindi kwanini ccm wanatumia wasanii kwa garama kubwa kwaajili ya kutengeneza nyomi?washauri hizo pesa wapereke hospitalini wagonjwa wanateseka hakuna dawa hospitali,akina mama wanajifungua chini waambie wawe na huruma bac.
 
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,293
Likes
1,665
Points
280
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,293 1,665 280
Hakuna sehemu inayoitwa baryati sidhani kama wewe ni mwenyeji Bariadi.
Sasa unamshangaa huyo wakati magufulipia anaitaivoivo!basi utashangaa hata twiga kupanda ndege kwa garama nafuu swaini.
 
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,293
Likes
1,665
Points
280
A

AGOLA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,293 1,665 280
Kkkkkkkkkk, unachekesha sana, you can be a very fiction Novel write, you now how to creat plots. Kijana Kama hiyo Siri kubwa hivyo wewe umeipata kitoto hivyo basi Tanzania hakuna wa maana.

Nadhani unatuonyesha how you can engage your brains to work overtime, keep trying
Sasa ccm nani mjanja mpaka siri isivuje?kinana,nape, january,hao wote wana vichwa vikubwa UBONGO wa mende.jakaya yeye kashasusa magufuli anampondea kilasiku hakunadawa hosp je ingekua ni wewe ungeendelea kumsapoti huyo kichwa manundu?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Wanachama.wapya wakiwa na kadi mpya za CHADEMA
 
R

RaisMarangu

Senior Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
104
Likes
0
Points
33
Age
38
R

RaisMarangu

Senior Member
Joined Oct 18, 2013
104 0 33
Hawaelewagi hao wanajipamoyo mpaka wanakera.
magufuli ana mipangO mingi ambayo lowasa anamkubali,nawameanza kushirikiana,ni dalili lowasa anakaribia kurudi ccm,na amechoshwa na vurugu zilizomo chadema
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
Maneno hayo unadhani ukimwambia mtu kama huyu atakuelewa? Watu wamekuzwa kwenye ujinga hata hawatambui kitu gani wanafanya, na ndio mtaji wa ccm.
View attachment 286641
Ukishaona dume zima limebebeshwa bango limeandikwa wanawake tunaweza nalo kama zuzu linapita mbele ya wanawake likinengua usitegemee mabadiliko hapo na ukitaka kuvunja mbavu zako muulize raisi wa sasa anaitwa nani kwa ujasiri atakuambia Nyerere.Hiyo ndio mitaji ya ccm na hawana gharama ni bunda la viberiti tu. Hata hivyo hizi hesabu za ccm wanazielewa wao tu. Kuwapata maelfu ya wanachadema katika mkutano wa maelfu ni hesabu za ahera.
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,563
Likes
1,125
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,563 1,125 280
Huyu ndo kura yangu wataisoma namba ata me nmeamia CCM
 

Forum statistics

Threads 1,215,012
Members 462,987
Posts 28,532,076