Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM


Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,468
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,468 280
Kwahiyo Leo lowasa siyo fisadi tena au unataka kusema nini.
CCM na ndani ya Serikali na katika vitengo nyeti Wapo mafisadi wangapi kumfananisha na Lowasa mnaemtuhumu tu ?.

Huyo Lowasa baada ya kujiuzulu ufisadi ulipungua au ndio uliongezeka?.

Msitafute sababu ya kujifichia kwa Lowasa ili mpate huruma kwa wananchi ,mmeshindwa kwa miaka 50 sasa kutoa matokeo tuliyoyatarajia kama wananchi so mnatakiwa mkae pembeni.

Madaraka yanatoka kwetu wananchi na sisi kwa wingi wetu na ulofa wetu na kwa ujinga wetu tumewakataa sababu bado adui 'Ujinga' yupo anarandaranda na sasa hivi mmepandisha cheo ili azidi kutupumbazia wanetu.na yule mwingine 'Maradhi' huyu ndio balaa kila siku anachukuwa watu wetu na kutuacha wakiwa...


Hawa jamaa mmewashindwa kabisa kuwaondoa ,hivyo sisi tutawaondoa ninyi na kuweka wapambanaji wengine maana hali tuliyofikia tunashindwa hata kufikiri kwa akili zetu ...
 
Charles kikoti

Charles kikoti

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
453
Likes
70
Points
45
Charles kikoti

Charles kikoti

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
453 70 45
Dhamira ya mtu ndo umwongoza mtu ..tayari umeonesha msimamo wake na sie tumetambua msimamo wake hata kama atalazimishwa lakini tumeelewa ana msimamo fulani na leo anatafuta urais kwahiyo hawezi kuwa na makuu sana lakini akishaupata utasikia anakwambia urais wake si wa ubia ..tunachoweza kuchukua hapa ni kwamba kÃ-tika hari ya kawaida yeye binafsi ayuko tayari kushiriki na watu wenye kariba ya Chenge na hatashiriki nao kamwe
Hapana kama kashindwa kuonyesha msimamo ktk hili dofo la mtu mmoja je ataweza la taasisi nzima mi nasubili akifika kwa pesa za mboga atafanyeje. The problem that created by the same system can not be solved by the same system with same thinking capacity.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
989
Likes
317
Points
80
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
989 317 80
Nimeskia kuwa mh. Magufuli aligoma kumnadi chenge jukwaan kwenye kampeni bariadi ,hadi na chakula kilichoandaliwa nyumbani kwa chenge hakula sababu ni tuhuma za ufisadi unaomwandama chenge ila amekubali baada ya kulazimishwa na CCM kufanya hivyo kwa kuwa nilazima kutii kanuni na sheria za chama na hatimaye akakubali kulegeza msimamo. Kama taarifa hizi ni za kweli kulingana na mtoa taarifa humu JF swali langu ni je ataweza kweli kuubadili mfumo mbovu uliomuweka madarakani kama akishinda uchaguzi? Kama hapo tu kashindwa kuwa na msimamo, hili linanitia shaka sana
Nimeambiwa, nimesikia, nahisi, wanasema, Nadhani, pengine hizo ni kauli za ujanjaujanja
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,971
Likes
319
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,971 319 180
Hizo pesa zinazomzungusha yeye na wasaniii anajua zinakotoka! Atakaa tu wala hawezi kufulukuta.
 
Namane

Namane

Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
63
Likes
9
Points
15
Namane

Namane

Member
Joined Mar 7, 2014
63 9 15
Magufuli anao uwezo wa kujisimami kama Raisi. Huyu mwingine, Tuhuma za; Utajiri usiojulikana chanzo yeye, Ufisadi yeye, kukumbilia udini haraka ni yeye! Nani atamdhibiti?
 
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
535
Likes
11
Points
35
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
535 11 35
Hii mtu katunga ili kukwepa Maswali hasa ya Kujitapa kwa Magufuri na uanzishwaji wa mahakama ya mafisadi. Alafu mmemaliza kutungwa na kuanza kutumia ID feki mkaaza kujijibu.
Magufuli HAJAWAHI kuwa hata KATIBU WA KIJIJI au KATA WA CCM....!!!

Magufuli si Lolote au chochote mbele ya CCM.... ni kama DEREVA wa BOSS tu...!!

Anapewa masharti na kufuata, atake asitake...!!!

TUNAMWOMBA MAGUFULI AMUUNGE MKONO LOWASSA tumalize kazi...!!!

CCM ni janga kuu, kama hadi leo hamjui mtaja juta mara elfu ya hivi sasa...!!

Lowassa, Ukawa ndio chaguo la Mungu
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,336
Likes
877
Points
280
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,336 877 280
Kwahiyo Leo lowasa siyo fisadi tena au unataka kusema nini.

ufisadi wa Lowasa ni upi? chamsingi hatukitaki hicho chama ambacho kinatambua lowasa ni fisadi na bado hakimchukulii hatua. .kinatulalamikia sisi wananchi kuhusu ufisadi wa lowasa wakatI ndio wenye serekali na mamlaka stahiki ?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
nilishasema magufuli ajiandae kulia au kulizwa. chezea papa mtunga katiba ambayo warioba kalegea? ccm hamna kitu
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,631
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,631 280
ufisadi wa Lowasa ni upi? chamsingi hatukitaki hicho chama ambacho kinatambua lowasa ni fisadi na bado hakimchukulii hatua. .kinatulalamikia sisi wananchi kuhusu ufisadi wa lowasa wakatI ndio wenye serekali na mamlaka stahiki ?
Leo Hamuoni Ufisadi Wa Lowassa Kwel?Miaka 7 Yote Mlivokuwa Mnamwita Fisadi Papa Mlikua Hamjui Ufisad Wake?
 
Richolic

Richolic

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
477
Likes
174
Points
60
Richolic

Richolic

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
477 174 60
Uraisi ni tasisi nchi bora inajengwa kwa katiba bora Mtanzania kuwa na akili usiendeshwe endeshewe

Usitumie njia moja kuzani utapata majibu tofauti
 
O

odara

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
258
Likes
1
Points
0
O

odara

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
258 1 0
Lowasa kaisha safishika,heri mtu y


HERI MTU YULE ASIYEKWENDA KATIKA SHAURI LA WASIO HAKI WALA HAKUKETI BARAZANI PA WENYE MZAHA.LOWASA ni msafi ameshajitenga na wasioitendea haki tanzania
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,336
Likes
877
Points
280
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,336 877 280
Leo Hamuoni Ufisadi Wa Lowassa Kwel?Miaka 7 Yote Mlivokuwa Mnamwita Fisadi Papa Mlikua Hamjui Ufisad Wake?
kipindi chote akishutumiwa na wapinzani hakuwahi kukiri kuwa mwenye zigo la Richmond ni nani, lakini baada yakukiri hilo ndio tukapata picha kamili ya mchezo mzima , na ndio maana huyu tuliye aminishwa ni fisadi papa mpaka leo anadunda uraiani na zaidi anagombea uraisi, na serikali ibebaki kupiga kelele kama raia au wapinzani badala yakuchukua hatua stahiki, mwenye upeo pekee anaweza kuelewa haya yanayo endelea ktk siasa majitaka za ccm
 
L

lebabu11

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2010
Messages
1,769
Likes
620
Points
280
L

lebabu11

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2010
1,769 620 280
Kwa hili tunapaswa kujiuliza maswali kama haya;

Fisadi ni nani kwa mujibu wa CCM?

Je CCM inaweza kuwapitisha mafisadi kugombea uongozi?

Je chama kinafaidika kutokana na vitendo vyao vinavyotafsiriwa kuwa vya kifisadi?

Je mtu aliyepitishwa na chama ambacho hao wanaoitwa mafisadi wana nguvu kubwa kukiongoza anaweza kuwapinga?

..........................................................................?
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,017
Likes
893
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,017 893 280
Hivyo ndivyo atakavyofanya akiwa Rais. Ataongoza kwa shinikizo la chama
 
Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,116
Likes
7
Points
135
Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,116 7 135
Umesikia, but huna uhakika. jamaa ana msimamo, na huwa hayumbishwi na kitu au mtu. ngoja aingie ikulu watu watashika adabu. mafisadi wezi na watendaji wa serikali wabovu na wazembe watakiona cha moto. Nyerere + Mkapa =Magufuli
Bahati mbaya urais una mwenyewe hivyo nafasi hiyo ya kumshughulikia master wake JK hawezi kuipata labda kwenye chama chao kitakapounda kambi rasmi ya upinzani bungeni.

#Mabadiliko Ni Lowassa
 
Jigsaw

Jigsaw

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
1,822
Likes
163
Points
160
Jigsaw

Jigsaw

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
1,822 163 160
Magufuri atawanyoosha aisee ngoja kwa sasa awe mpole aingie IKULU.
Kabla ya kumnyoosha mwenzio wewe mwenyewe ni lazima uwe umenyooka vizuri. Magufuli si chochote si lolote kwa Chenge. Magufuli hata kama ingetokea akawa Rais hana uwezo wowote wa kushughulikia ufisadi kwani hata yeye ni fisadi. Hayupo kwenye System. Kila kitu kipo corrupted ndaniya serikali ya CCM kwa sasa. Huu ni ushabiki tu wa kampeni. Shughuli ipo ndani.
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,276
Likes
15,379
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,276 15,379 280
Magufuli hajashauliwa na hajalegeza msimamo wake kuhusu kutowanadi wale wana makandokando ya ufisadi.

Nadhani kuna watu wanatamani sana wamuone Magufuli akinadi wale wanaojulikana kama mafisadi ili wapate hoja.

Magufuli hana urafiki na mafisadi na pia anachukia ufisadi kwa vitendo.
 
N

nkondola amon

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
369
Likes
23
Points
35
N

nkondola amon

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
369 23 35
alikuwa anajaribu kutengeneza liuongo likubwa kwa watanzania lakini hata hivyo kashindwa kwani kabla ya chakula alimnadi kwa kumshika mkono na kumtangaza kama ni mtu safi. Mtu makini haibiwi mwaka huu.
weka picha akionyesha anamnadi sio unaleta umbea umbea
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,481
Likes
3,275
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,481 3,275 280
Misimamo yoyote isiyoweza kubadilisha chochote katika mustakabali Wa nchi MISIMAMO MFU; haina tija na mtu Wa aina hiyo ni laghai asiye na mfano, ni Nyoka aliyavaa Ngozi ya Kondoo; hatufai, ni Wa kumuogopa Kama Ebola; Mtu mwenye dhamira Safi hutamka na kutenda bila kuyumba, Magufuli Is a weakling, hawezi kukabiliana na mahafidhina ndani ya mfumo Wa kifisadi Wa CCM.




Dhamira ya mtu ndo umwongoza mtu ..tayari umeonesha msimamo wake na sie tumetambua msimamo wake hata kama atalazimishwa lakini tumeelewa ana msimamo fulani na leo anatafuta urais kwahiyo hawezi kuwa na makuu sana lakini akishaupata utasikia anakwambia urais wake si wa ubia ..tunachoweza kuchukua hapa ni kwamba kÃ-tika hari ya kawaida yeye binafsi ayuko tayari kushiriki na watu wenye kariba ya Chenge na hatashiriki nao kamwe
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,092
Likes
668
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,092 668 280
Dhamira ya mtu ndo umwongoza mtu ..tayari umeonesha msimamo wake na sie tumetambua msimamo wake hata kama atalazimishwa lakini tumeelewa ana msimamo fulani na leo anatafuta urais kwahiyo hawezi kuwa na makuu sana lakini akishaupata utasikia anakwambia urais wake si wa ubia ..tunachoweza kuchukua hapa ni kwamba kÃ-tika hari ya kawaida yeye binafsi ayuko tayari kushiriki na watu wenye kariba ya Chenge na hatashiriki nao kamwe
Hakuna aliye juu ya Chama! Na chama si mwenyekiti au kiongozi mmoja?
 

Forum statistics

Threads 1,214,997
Members 462,952
Posts 28,531,402