Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Robethn, Sep 12, 2015.

  1. R

    Robethn JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2015
    Joined: Aug 18, 2015
    Messages: 2,104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maelfu ya wakazi wa Bariadi wampokea Magufuli, wakiwemo wanachama wa chadema jimbo hilo ambao wameamua kujiunga na CCM.


    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.



    [​IMG]
    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.
    [​IMG]
    Mgombea Ubunge jimbo la Busega Dk. Raphael chegeni akihutubia wakazi wa mji wa maji kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizoongozwa na mgombea urais wa CCM Dk. John Pombe Magufuli.
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani (kushoto) ,wakipena mikono na Mgombea ubunge wa jimbo la Busega kupitia CCM Dk. Raphael Chegeni wakati wa mkutano wa kampeni za kumnadi mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika mji wa Lamadi wilaya ya Busega mkoani Simiyu
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani akiteta jambo na mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli wakati wa mkutano na wakazi wa mji wa Lamadi, Busega.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi Sapiwi wakati akiwa njiani kuelekea Meatu.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa bariadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizofanyika kwenye uwanja wa CCM Saba saba.
    [​IMG]
    Wananchi wa Bariadi wakishangilia kwenye mkutano wa mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli




















    [​IMG]
    [​IMG]

    Report photo



     
  2. mwenyenguvu

    mwenyenguvu Senior Member

    #2
    Sep 12, 2015
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkutano wenyewe una wasikilizaji mamia,sasa hao maelfu waonatoka cdm na kujiunga na ccm wako wapi?
     
  3. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 8,968
    Likes Received: 4,017
    Trophy Points: 280
    Jirani alivyopata hiyo taarifa hadi kaangusha maiki
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2015
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,404
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mleta mada hapo sio bariadi!!!

    Kama kweli ni.bariadi yuko wapi mbunge mtarajiwa???
     
  5. g

    georgesimon Member

    #5
    Sep 12, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kazi tu.
     
  6. V

    Vicky Mosha Member

    #6
    Sep 12, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni furaha kua nanyi nyumbani. karibuni sana
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,859
    Likes Received: 8,141
    Trophy Points: 280
    mtemi chenge alikua na kihoma kidogo,hajafika mkutanoni
     
  8. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,297
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wapi joka la makengeza a.k.a Mzee wa Vijisenti? Siwezi kuamini pasipo kumuona mtu huyu!vinginevyo tumeliwa!
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,859
    Likes Received: 8,141
    Trophy Points: 280
    uko bariadi sehemu gani mkuu nije kukusalimia,,,,mimi niko kwenye msafara,sasa tunapumzika hapa silk kwa mda
     
  10. m

    malambo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2015
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 213
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wewe unaijua Brd au unawajua wanyantuzu wewe! Hao ndiyo waanzilishi wa mageuzi. Brd ni ya ukawa mchana au usiku
     
  11. frankgeneous

    frankgeneous Member

    #11
    Sep 12, 2015
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani hali ni mbaya sana ccm...kwa mujibu wa kikao cha usalama ndani ya ccm kilichokaa jana kidogo kivunjike kutokana na watu kulaumiana na wengine kushikana mashati...baada ya ripot kutoka kuwa kwa miujibu wa takwimu uchaguzi ukifanyika leo lowassa lazima ashinde kwa asilimia 70 huku magufuli akiambulia 13...kikubwa kilichojadiliwa ni baadhi ya wanamipango kushindwa kutumia 150 billion zilizotengwa kuisambaratisha ukawa..huku kazi iliyokwisha fanyika kwa Lipumba..slaa..ray kagosi na aunt ezekiel zikilaumiwa kutumia zaidi ya bilion 20 bila kuzaa matunda yeyote..huku baadhi ya wajumbe wakishikana mashati kwa kutuhumiana kumuunga mkono lowassa chini chini..sasa mwisho ikaamuliwa hivi..katika hawa..MBOWE..MBATIA..MNYIKA..LISSU..MSIGWA..LEMA..BAREGU..PROF SAFARI.MZEE MAKIHIDI....mmoja ni lazima apatikane kwa gharama yoyote na aisaliti ukawa na kuhamia ccm kwa kishindo...ile timu ya kwanza iliyopewa kazi imeambiwa ikae pembeni..imechaguliwa timu mpya ikiongozwa na kinana na january makamba...na imepewa hadi tarehe 4/10 Iwe tayari imeshafanya kazi hiyo ya kuisambaratisha ukawa?? Na wakaja na mbinu mpya yaani PLAN A...NA PLAN B...NA PLAN C..ni kwamba endapo plan a itafeli basi itumike plan b ..ambayo ni kikwete na timu ya marais wote wastaafu kwenda kumuangukia lowassa arudi ccm na kuitekeleza ukawa..plan hii ikishindikana na lowasaa akikataa ni wamtume kikwete kwenda kuongea na lowasaa waweke makubaliano ya kwamba endapo atashinda urais kuwa akuna mambo ya kukamata mafisadi waliousika na wizi wa mali za umaa..na endapo plan zote hizo zikikataa watatumia plan ya mwisho ambayo ni General Dennis mwamunyange kuchukua nchi kwa kishindo....kwa hiyo timu imeanza rasmi kazi jana...tuweni makini jamani maana hizo 150 billion siyo mchezo...ukisikia kiongozi yeyote wa juu akiondoka ukawa na kufanya mambo ya hajabu ujue tayari...hali ni mbaya sana ndani ya ccm kiasi kwamba hata kikwete amuamini kinana anahisi pia anatumia na lowassa yaani sasa hivi ni kushikana mashati....wanajiuliza eti..endapo mikutano yetu ingekuwa aina Diamond..ali kiba..yamoto band..basi tungekuwa tumeshashindwa mapema maana hata mgombea wetu anaongea zaidi kama mpinzani na siyo mwana ccm...hotuba zote tulizomuandalia amekuwa akikataa kuzitumia huku akiibuka na hotuba zake za ajabu ambazoo zinakinzana na mwenyekiti wake kikwete....jamani makamanda kuweni makini pesa imetoka hiyo
     
  12. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2015
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,562
    Likes Received: 2,123
    Trophy Points: 280
    Atafikaje Wakati Magufuli Kashamtangazia Vita.
     
  13. hassanninga14

    hassanninga14 Member

    #13
    Sep 12, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Ni sawasawa na kutanua goli kisha kujipongeza kuwa mnatim mzuri ccm kwisha
     
  14. ezma

    ezma JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2015
    Joined: Dec 6, 2014
    Messages: 1,386
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Leo wasanii marufu hawakuwepo nini, mbona watu wachache
     
  15. eden kimario

    eden kimario JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2015
    Joined: Jun 13, 2015
    Messages: 5,682
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio nyomi kweli mmeishiwa!!
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,859
    Likes Received: 8,141
    Trophy Points: 280
    sisi wanabaryati tunaogopa sana wezi wa ng'ombe kuliko kitu chochote na tumeshapigana nao vita vingi sana,,,,,hatuwezi kuchezea shilingi chooni bana
     
  17. R

    Robethn JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2015
    Joined: Aug 18, 2015
    Messages: 2,104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wakazi wa Bariadi .
     
  18. hulbmbowe

    hulbmbowe Member

    #18
    Sep 12, 2015
    Joined: Mar 12, 2014
    Messages: 91
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    bye bye ccm
     
  19. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2015
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 267
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Chenge ametoswa. Wewe unadhani Magufuli nae muongo kama mbowe lowassa na timu yake?
     
  20. wembeee

    wembeee JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 2,686
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Chenge yko wapi
     
Loading...