Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelfu ya wanachama wa CHADEMA wampokea Dr. Magufuli na kujiunga na CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Robethn, Sep 12, 2015.

  1. R

    Robethn JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2015
    Joined: Aug 18, 2015
    Messages: 2,104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maelfu ya wakazi wa Bariadi wampokea Magufuli, wakiwemo wanachama wa chadema jimbo hilo ambao wameamua kujiunga na CCM.


    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.



    [​IMG]
    Mgombea Urais kupitia CCM Dr.John Pombe Magufuli akihutubia wananchi wa mji wa Lamadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa akiingia madarakani atahakikisha wananchi hao wanaondokana na tatizo sugu la upatikanaji maji.
    [​IMG]
    Mgombea Ubunge jimbo la Busega Dk. Raphael chegeni akihutubia wakazi wa mji wa maji kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizoongozwa na mgombea urais wa CCM Dk. John Pombe Magufuli.
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani (kushoto) ,wakipena mikono na Mgombea ubunge wa jimbo la Busega kupitia CCM Dk. Raphael Chegeni wakati wa mkutano wa kampeni za kumnadi mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika mji wa Lamadi wilaya ya Busega mkoani Simiyu
    [​IMG]
    Waziri wa Uvuvi na Maendeleo ya Mifugo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Simiyu Dk. Titus Kamani akiteta jambo na mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli wakati wa mkutano na wakazi wa mji wa Lamadi, Busega.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi Sapiwi wakati akiwa njiani kuelekea Meatu.
    [​IMG]
    Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa bariadi kwenye mkutano wa kampeni za CCM zilizofanyika kwenye uwanja wa CCM Saba saba.
    [​IMG]
    Wananchi wa Bariadi wakishangilia kwenye mkutano wa mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli




















    [​IMG]
    [​IMG]

    Report photo



     
  2. mzee alpha

    mzee alpha JF-Expert Member

    #141
    Sep 14, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 515
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Makapi ya cdm yamepokelewa
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #142
    Sep 14, 2015
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,363
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280

    Mkuu acha kupotosha umma. Tunafuatilia sana siasa za Tanzania. Tupo makini.


    Chenge alihudhuria ule mkutano. Tena alimuumbua mkuu wa KAYA kuwa hakutimiza ahadi ya mwaka 2005 na 2010 kuhusu ujenzi wa barabara. Haijajengwa hadi leo. Ndipo Magufuli akasema kuwa "ataijenga yeye Magufuli akipewa nchi"


    Soma magazeti ya JANA Jumapili 13/09/2015 utaona jinsi Chenge alivyomuumbua JK na ahadi zake feki.





    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #143
    Sep 14, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,382
    Likes Received: 11,632
    Trophy Points: 280
    Wame ji tambua
     
  5. Sudysoko

    Sudysoko JF-Expert Member

    #144
    Sep 14, 2015
    Joined: Aug 19, 2015
    Messages: 392
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mamia!!!ebu anza kujifunza hesabu kwanzaa usikurupuke.....
     
  6. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #145
    Sep 14, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,297
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mimi mwana CCM Kindakindaki naapa kuwa nitampigia kura Edward Ngoyai Lowassa anayeiwakilisha CHADEMA kupitia mwamvuli wa Muungano wa vyama vya UKAWA. Kama kunawakati ambapo CCM inahitaji kujipanga vyema na kurekebisha mapungufu yaliyopo wakati huo ndio sasa.Kwa yeyote anayeipenda CCM kama mimi,naomba kwa Moyo Mkunjufu tuiweke CCM pembeni ili ikajikague,ikajitafakari na kisha ijipange kwa ajili ya 2020 - 2025.Gari ama mashine yeyote ile hata iwe tingatinga ikiharibika sharti iwekwe pembeni ili ifanyiwe marekebisho.Ukiilazimisha iendelee na kazi ama iendelee na safari madhara yake ni makubwa sana kwa abiria,mazingira na hata watu waliokaribu na mashine hiyo!!Kataa vitisho,kataa kununuliwa kama bidhaa,kataa uchochezi,kataa michezo michafu ya Kisiasa...Jiandae kupiga kura yako kwa Diwani,Mbunge na Rais wa UKAWA.....MUNGU ibariki TANZANIA na watu wake wote!!
     
  7. Hon Nkundwe

    Hon Nkundwe JF-Expert Member

    #146
    Sep 15, 2015
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 2,294
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Wamajtambua sana
     
  8. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #147
    Sep 15, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Huku malori vepeee..hayakuhusika ama..
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #148
    Sep 15, 2015
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,736
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Lowassa hana muda mchafu wa kutengenezea watu kadi feki ili eti waonekane wamehama ccm.Mpaka sasa wanachama wa ukawa ni 15m
     
  10. swagazetu

    swagazetu JF-Expert Member

    #149
    Sep 15, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 3,836
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Ccm mashetani ya kuzimu.
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #150
    Sep 15, 2015
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,320
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    Duh hili si dume hili! Sasa mbona linajitanabaisha kama ni mwanamke!
     
  12. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #151
    Dec 7, 2017 at 7:45 AM
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,077
    Likes Received: 11,804
    Trophy Points: 280
    Noma sana
     
Loading...