Maelezo ya mwanafunzi aliepigwa na walimu Mbeya

Maelezo ya mwanafunzi aliepigwa na walimu Mbeya

Walimu ndio tatizo hao na unaweza ukakuta sababu demu
 
Kwaiyo kina JB wamchukue atawafaa
Kabisa, mana hata sisi kiongozi tumesoma na kama mimi mwenyewe nilikuwa bingwa wa kuigiza naumwa kwa mwalimu asiyeelewa ilikuwa ni rahisi kuamini ila wale wazoefu walikua wanajua tu naigiza na ninachezea kichapo mpaka narekebishika na kiukweli walinisaidia mimi pamoja na watoro,na watukutu wengine wengi wao walirudi kwenye mstari ila siyo sasa mwanafunzi anatetewa hata kwa ujinga anaofanya mzazi mwingine anaambiwa kabisa na walimu mwanao anapuliza bange na mlevi pia anasema mnamuonea kama hamuwezi mfundisha semeni nimpeleke kwingine nambie mtoto wa namna hiyo atakuwaje
 
naona scorpion akitoka jera moja kwa moja clouds njia panda lazima awe maalufu
 
hapa inabidi tupate na maelezo ya wazazi wake wanafunzi wenzake na walimu wa pale ili tujilizixhe haiwezekani walimu watano wamxhambulie halafu ukisikiliza kwa makini kuna sauti ya kike inasema acha apigwe kazidi ujeuri japo kweli kile kipgo ni kikubwa ila lazima tupate na maelezo ya watu wengine tajwa hapo juu
 
Tufanye dogo anadanganya, ni sawa yeye kushambuliwa na walimu vile?
 
Walimu walifanya kosa ila hilo haliondoi ukweli kuwa huyo Dogo ni nunda Wa kutupwa... Kwa waliosoma somo la criminology watakuwa wanajua pa kimuweka huyu Dogo...

Hilo kama lisipojirekebisha na kuvimba kichwa na kauli za wanasiasa wanaolinda matumbo yao miaka si mingi tutaletewa habari zake hapa .....

Jaman hata sisi tulisoma na kufanya vikazi vya hapa na pale... Wanafunzi ambao zaidi ya 80% ambao hutoa sababu ya kuumwa huwa ni waongo wakubwa hivyo hivyo maofisini.... Morphologically na ukimuangalia anavyoongea + darasa lake yaani form two Mimi nampa sifa za kuwa mdogo wake scorpion yule mtoboa macho..

Mnaomtetea endeleeni tu hawa ndio wakikuweka anga zao tunabaki kusema mtuhumiwa akikamatwa anyongwe au apigwe risasi kwenye uwepo Wa watu
 
Maumivu ya kudharauliwa anayejua aliyedharauliwa ila watu wanasema tu alichofanyiwa hakuna anaeleza mazingira yalikuweje. Inawezekana ukisikiliza upande wa mwalimu utasema ameadhibu kidogo kulingana na kosa. Bahati mbaya kwa walimu ikifika hari kama hiyo hakuna anaemtetea ila ingekuwa mwanafunzi kamtoboa pua mwalim mngeuliza hao walimu hawana hata ushirikiano? Hiyo ni bahati mbaya kama bahati mbaya zingine chamsingi hakuua.
 
Watasikilizwa... kwanini wasisikilizwe?! Tofauti ni kwamba mwenye mamlaka ya kusikiliza shauri la jinai ni vyombo vya dola... kwahiyo watasikilizwa mkuu; ondoa hofu! Tena na vile video hata wenyewe si ajabu wanayo! Kwanini mahakama wasiwasikilize!
Hata mimi nataka niwasikilize nataka pia nijue chanzo cha hii stori
 
dogo analambalamba lips tu kama Diamond hamna kitu hapo!

Kwa jicho la 3 dogo ni mzinguaji hatari,
Hahaha
Ujue japo tunasema walio mpiga si watu wazuri, ebu pia tumfaham vizuri mpigwaji na chanzo cha kupigwa kwake na tukio zima inabid pia tujue dogo inaonekana naye kuna mizinguo aliwaletea.
*nahisi kama kuna tym dogo atakuwa alimpandishia ticha wake japo matcha ndo wali react vibaya
 
Maelezo ya hao walimu ndio yatahalalisha kipigo?
Mie sijali dogo aliwaudhi kiasi gani hao walimu kuna taratibu za kinidhamu za kufuata na sio kumpiga mwanafunzi tena akiwa amebanwa kiasi kile....vipi angekuwa mdogo wako au mwanao kapondwa ngumi kiasi kile?
Hao walimu wanafunzi MUNGU aliwapa kipimo ili washindwe kuwa walimu kamili....maana wangekuwa walimu kamili ingekuwa balaa.Asante MUNGU
Mi nna kubali walikosea, ila nataka kukijua chanzo vizuri, kwa sababu haiwezekani dogo naye aanze kupigwa tuu, japo walimpiga vibaya walikosea na sina shda na wata fanywa nini, ila dogo asiachwe kama mtakatifu na yeye utafutwe upande ambao tutaskia ali fanya nini kwanza .
 
Walimu walifanya kosa ila hilo haliondoi ukweli kuwa huyo Dogo ni nunda Wa kutupwa... Kwa waliosoma somo la criminology watakuwa wanajua pa kimuweka huyu Dogo...

Hilo kama lisipojirekebisha na kuvimba kichwa na kauli za wanasiasa wanaolinda matumbo yao miaka si mingi tutaletewa habari zake hapa .....

Jaman hata sisi tulisoma na kufanya vikazi vya hapa na pale... Wanafunzi ambao zaidi ya 80% ambao hutoa sababu ya kuumwa huwa ni waongo wakubwa hivyo hivyo maofisini.... Morphologically na ukimuangalia anavyoongea + darasa lake yaani form two Mimi nampa sifa za kuwa mdogo wake scorpion yule mtoboa macho..

Mnaomtetea endeleeni tu hawa ndio wakikuweka anga zao tunabaki kusema mtuhumiwa akikamatwa anyongwe au apigwe risasi kwenye uwepo Wa watu
Ujue watu wana muweka yule dogo kama mtu asiye na kosa kwenye tukio hilo, na mi naona hiyo hatumtendei haki yeye mwenyewe dogo, sasa kwenye tukio kama hilo ata jifunza nini zaid ya kujiona mshindi tuu!!?
 
Ukimuangali huyo dogo kweli anatia huruma ila hatujui ni nini hasa alikifanya au kukitamka kwa walimu wake.

Mimi naona the best solution kwa walimu kwa sasa ni kuacha kupiga watoto wa watu mtoto asietaka shule achwe amalizane na mzazi wake.
Asante sn,labda tudili zaid na kazi na pengine namna ya kuboresha maslahi yetu kwa njia nyingine
 
Back
Top Bottom