Mgomo madereva wa bajaji Mbeya: Kinachoendelea leo Oktoba 21

Mgomo madereva wa bajaji Mbeya: Kinachoendelea leo Oktoba 21

Parabolic

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
2,919
Reaction score
3,247
Usafiri wa daladala umeanza kurejea katika baadhi ya maeneo, ikiwemo njia za Kabwe–Iyunga na Kabwe–Mjini/Uhindini, ingawa idadi ya daladala bado ni ndogo.

Soma zaidi:
Baadhi ya madereva wameendelea kushinikiza wenzao waliokamatwa waachiliwe huru ili waweze kurejesha huduma.

Usafiri wa bajaji bado haujarejea barabarani, madereva wanataka utaratibu wa zamani wa kutumia barabara kuu urejeshwe.

Kutokana na hali hiyo, nauli za usafiri ndani ya mji zimepanda hadi kati ya Tsh. 5,000 - 8,000, kutegemea aina ya usafiri unaopatikana. Baadhi ya wafanyakazi walilazimika kulala ofisini kutokana na kukosa usafiri wa kurejea nyumbani.
 
Vijana wa Mbeya wamekaza mpaka nmeanza kukasirika😁,ngoja tuone nani atashinda pambano hili,sirikali au madereva bajaji.
 
Back
Top Bottom