madudu ya tff"Sofia Mwasikili"akosa itc ya kukipiga uturuki. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madudu ya tff"Sofia Mwasikili"akosa itc ya kukipiga uturuki.

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Feb 23, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    kuna taarifa kwamba yule mwanadada wa twiga starts SOFIA MWASIKILI ameshindwa kucheza mpira Uturuki kisa eti ftt imemnyima itc,mwenye taarifa kamili afunguke hapa.
     
  2. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona nilisikia imeshatumwa Uturuki last week
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Yes,inawezekana itc imekwenda too late mkuu.
     
  4. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,444
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Jamani pale TFF hakuna kitu. Fikiria sababu walizotoa Wamisri na Warwanda kugoma kuahirisha mechi za Simba na Yanga mie naona zilikuwa za msingi na si ubabaishaji kama zile zilizotolewa na viongozi wetu watukufu wa TFF. Yawezekana ITC ya huyu mdada watu wanataka mshiko kwanza.
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ila TFF wamekana kiaina!!
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Yes wamekana na binti kaingia hm tangu jana ingawa alisha saini mkataba wa
    2yrs!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Amekuja kubadilisha viza yake, ambapo sasa atakuwa na viza ya SPORTS, na soon atarudi Uturuki kuendelea na Game.
    sophia-1.jpg
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,576
    Trophy Points: 280
    TFF kama kweli sijui mtatueleza nini watanzania na kufikiria kwenu kwa matumbo na masaburi
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hahahaha viongozi wa mpira Tanzania hamna kitu, hiyo Taifa Stars yenyewe yani bora liende. Jana niliangalia stars ikicheza yaani hamna kitu kabisa!! hatuendi Sauzi wala popote. Sisi wa hapahapa
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Majibu yako









































    Aisee naombea iwe hivyo, TFF tukawapige mawe tu washenzi sana wale watu
     
Loading...