Madhara yatokanayo na ulaji chips


super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
1,445
Points
2,000
super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
1,445 2,000
Ukiwa hujala kitambo agiza zege dabo....dadekiii
 
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
2,026
Points
2,000
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
2,026 2,000
Chipsi zege ni tamu Sema kila kizuri kina madhara yake
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,732
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,732 2,000
Kwa sisi wanaume wa mikoani chakula chetu ni Nyama choma na ugali pamoja na mboga ya majani kwa pembeni, Nyama choma inakuwa imejaa kwenye sahani na kaugali kidogo, ukila finyango tatu na pilipili ndiyo unakula tonge moja la ugali
mate yamenidondoka, nimekumbuka mbuzi limao mrombooo.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,261
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,261 2,000
Hii kitu ni noma unakula daily lakini hauchoki, bei nzuri. Tatizo tunazidi kunenepa!
Na mtakwisha nyote na vyakula vyenu hivyo vya kishostito
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,257
Points
2,000
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,257 2,000
Asilimia kubwa ya Watanzania wapo vijijini na hiyo chips hawaijui kwahiyo hakiwezi kuwa cha Taifa.
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,401
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,401 2,000
Lakini wanaume wa Dar nani kawaroga?? Wanaume wa mikoani tunakula ugali maharage nyie mnakula chips hadi mnaandaa matamasha ya kula chips mayai? Hivi hizi heshima kwenye ndoa zenu zitaletwa na ngumi? Jipangeni aisee.....watu wanahamasishana kula ugali wa dona,ugali wa muhogo...nyie mnatuletea vituko gani? Kuweni sirias aisee mnatutia aibu. Huku kwetu Nzega chips mayai inatumika kama mboga wakati wa kula dona nyie mnakula na mnalalia! Halafu baada ya miaka mnaanza kukimbilia kwa DR. MWAKA. Jaman acheni hizi aibu.
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
479
Points
500
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
479 500
Lakini wanaume wa Dar nani kawaroga?? Wanaume wa mikoani tunakula ugali maharage nyie mnakula chips hadi mnaandaa matamasha ya kula chips mayai? Hivi hizi heshima kwenye ndoa zenu zitaletwa na ngumi? Jipangeni aisee.....watu wanahamasishana kula ugali wa dona,ugali wa muhogo...nyie mnatuletea vituko gani? Kuweni sirias aisee mnatutia aibu. Huku kwetu Nzega chips mayai inatumika kama mboga wakati wa kula dona nyie mnakula na mnalalia! Halafu baada ya miaka mnaanza kukimbilia kwa DR. MWAKA. Jaman acheni hizi aibu.


Baelezee hao wanaume wa Dar - ndio maana wake zao wanatafuta Vidumu.
 
Chrix_Tz

Chrix_Tz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
931
Points
1,000
Chrix_Tz

Chrix_Tz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
931 1,000
Ni Chakula cha WANAUME WA BARA! ambao huvamia jiji la Dar es salaam! badala ya kula vyakula vya wenyeji wa jiji hili la Pwani wao hukimbilia Chips Mayai! Baada ya muda tu mambo yanaharibika!
Kwani vyakula vya wenyeji wa dar ni vipi mkuu.....
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,920
Points
2,000
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,920 2,000
Hakuna madhara yoyote ni kugonga tuu
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,426
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,426 2,000
Kwani vyakula vya wenyeji wa dar ni vipi mkuu.....
Ugali wa mahindi au mhogo, samaki, kisamvu cha nazi, majani ya kunde au maboga, mihogo, mazao ya baharini kuanzia uduvi, taa, pweza nk.
 

Forum statistics

Threads 1,283,424
Members 493,679
Posts 30,788,838
Top