Madhara yatokanayo na ulaji chips


nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
1,011
Points
2,000
nG'aMBu

nG'aMBu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
1,011 2,000
Ndio mana kila siku watu wanalalamika nguvu za kiume, karibuni uku Mtimbwilimbwi ni mwendo wa mihogo na ming'oko....
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,742
Points
2,000
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,742 2,000
Update ya 00:40am Daa naona mbeya wanawake kwa wanaume wanavitambi sasa sijui ni chips mayai au@club new city lounge
 
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
2,453
Points
2,000
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
2,453 2,000
Dah upate Zege na firigisi pembeni au kidali.. Alafu pilipili ya kusaga kachumbari ya matango ukwaju.. Unashushia na juice ya miwa au parachichi... Hatari sana
mmmmmmhhhhh,mkuu una undugu na robert mugabe??mr kusifia chips??
 
ivankeny

ivankeny

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
311
Points
500
ivankeny

ivankeny

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
311 500
Arusha na moshi kuna chips zinapikwa kwa mfumo wa VURUGA, yaani chips yai changanya pamoja na nyama ya kuku, ni kitamu sana. Hala hala kitambi mdebwedo
Hyo style ya vuruga hatar,,hapo wanachanganya na mishkaki,,,af kama wanapika kabisa,,matango pemben,,,,hatar sana
 
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
1,293
Points
2,000
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
1,293 2,000
Hata mimi hua napenda sana chipc yai, ila kuwe na kishombo shombo pembeni, mf: samaki, kuku(ndio zaidi ) au hata mshikaki,

#Zege4Life#
mtakula vibudu sana tu mje huku tule chikanda
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
776
Points
250
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
776 250
mimi ili nijione nimekula chips yai basi lazima nile chips yenye mayai matatu au manne mixer na kitunguu. . . . wee!
 
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
2,423
Points
2,000
Age
25
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
2,423 2,000
Ila wanaume msoshobokee chips zege
Soon mtaenda kwa sangoma kuongeza nguvu
 
C

connections

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
586
Points
500
Age
36
C

connections

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
586 500
Wakati kama taifa tunafikiria Tanzania ya Viwanda ndugu zetu wa Clouds fm wameandaa siku ya kula chips yai pale Zakhem Mbagala kesho. Daah nakulilia mama yangu Tanzania. Nashauri waandaaji wajifikirie upya.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,902
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,902 2,000
mie sijui kama kuna makosa ya hao kufanya hivyo! labda wamegundua watanzania wengi hawapendi kutumia hicho chakula ndio maana wanahamasisha ulaji wa chips = mayai, hayo ni maamuzi yao!:D
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,921
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,921 2,000
Wakati kama taifa tunafikiria Tanzania ya Viwanda ndugu zetu wa Clouds fm wameandaa siku ya kula chips yai pale Zakhem Mbagala kesho. Daah nakulilia mama yangu Tanzania. Nashauri waandaaji wajifikirie upya.
Alowambia kwenye kituo hicho kuna great thinker nani??? Wao huwa ni washabiki tu wa lolote linalotokea.... enzi za Marehemu Amina Chifupa na kipindi chake cha ..... tena ndo kidogo nilikuwa nawakubali.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Nilikuwa sauzi mwaka jana aisee niliteseka sana kule chips yai hakuna siku nimerudi nimetua airport brake ya kwanza mlimani City nikaagiza sahani tatu kwa hasira hii kitu ipo Tanzania tu
Mlimani city sehemu gani wana chips yai,niko karibu na hapo,nielekeze nijongee,Nina hamu nayo mno hii kitu.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,519
Points
2,000
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,519 2,000
Arusha na moshi kuna chips zinapikwa kwa mfumo wa VURUGA, yaani chips yai changanya pamoja na nyama ya kuku, ni kitamu sana. Hala hala kitambi mdebwedo
Kwa moshi hii kitu inapatikana wapi mkuu?nielekeze nikapate.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,612
Points
2,000
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,612 2,000
Chips yai /supu ya makongoro havipatikani nje ya Tanzania.
 
spurz11

spurz11

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2014
Messages
877
Points
500
spurz11

spurz11

JF-Expert Member
Joined May 26, 2014
877 500
Mmh kwangu ni mboga nikipata na ugali Dona jiwe
 
mtafiti com

mtafiti com

Member
Joined
Apr 24, 2016
Messages
66
Points
125
mtafiti com

mtafiti com

Member
Joined Apr 24, 2016
66 125
ukila yai, hata chips yai ambayo kiini chake hakijakaushwa sana au sehemu jingine wanaita jicho, ni chakula bora chenye vitamini
 

Forum statistics

Threads 1,284,024
Members 493,932
Posts 30,809,958
Top