Madhara ya kuzini na mke au mume wa mtu

Madhara ya kuzini na mke au mume wa mtu

Sigonella Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
13,483
Reaction score
40,856
Nimeshuhudia ndoa zikivunjika kwa tatizo la uzinifu baina ya mke au mume wa mtu. Na madhara makubwa huenda hasa kwa watoto ambao hawahusiki na kosa la mzazi mzinifu.

Mzinifu wa kike unatakiwa utambue ukiachika sehemu za Siri zitaenda kuumia na kuchakaa zaidi huko mtaani kuliko hapo kwa mumeo na zaidi alikudanganya atakuona mjinga naye atakukimbia.

Mzinifu wa kiume ulijitahidi kujenga mji wako iwe kama ulivyotamani Sasa baada kuachana kama ulikua na nyumba, viwanja, gari na nk vinaenda kugawanwa kila mtu apate chake, Watoto wasio kua na hatia watabaki wanatangatanga hawajui waangukie wapi baba atapata mke mpya mama atapata mabwana wapya.

Mwanamke mzinifu kabla haujakamatwa kumbuka hatma ya watoto wako.

Na wewe baba kumbuka ukiachana mke utasababisha watoto kuteseka bila hatia
 
Nimeshuhudia ndoa zikivunjika kwa tatizo la uzinifu baina ya mke au mume wa mtu. Na madhara makubwa huenda hasa kwa watoto ambao hawahusiki na kosa la mzazi mzinifu. Mzinifu wa kike unatakiwa utambue ukiachika sehemu za Siri zitaenda kuumia na kuchakaa zaidi huko mtaani kuliko hapo kwa mumeo na zaidi alikudanganya atakuona mjinga naye atakukumbia, Mzinifu wa kiume ulijitahidi kujenga mji wako iwe kama ulivyotamani Sasa baada kuachana kama ulikua na nyumba, viwanja, gari na nk vinaenda kugawanwa kila mtu apate chake, Watoto wasio kua na hatia watabaki wanatangatanga hawajui waangukie wapi baba atapata mke mpya mama atapata mabwana wapya.
Mwanamke mzinifu kabla haujakamatwa kumbuka hatma ya watoto wako.
Na wewe baba kumbuka ukiachana mke utasababisha sehemu zake za Siri zichakae zaidi na watoto kuteseka bila hatia
Mwanamke mzinifu kabla haujakamatwa kumbuka hatma ya watoto wako.
Na wewe baba kumbuka ukiachana mke utasababisha sehemu zake za Siri zichakae zaidi na watoto kuteseka bila hatia🙏🏿💪🏿🔨📌🔨
 
Nimeshuhudia ndoa zikivunjika kwa tatizo la uzinifu baina ya mke au mume wa mtu. Na madhara makubwa huenda hasa kwa watoto ambao hawahusiki na kosa la mzazi mzinifu.

Mzinifu wa kike unatakiwa utambue ukiachika sehemu za Siri zitaenda kuumia na kuchakaa zaidi huko mtaani kuliko hapo kwa mumeo na zaidi alikudanganya atakuona mjinga naye atakukimbia.

Mzinifu wa kiume ulijitahidi kujenga mji wako iwe kama ulivyotamani Sasa baada kuachana kama ulikua na nyumba, viwanja, gari na nk vinaenda kugawanwa kila mtu apate chake, Watoto wasio kua na hatia watabaki wanatangatanga hawajui waangukie wapi baba atapata mke mpya mama atapata mabwana wapya.

Mwanamke mzinifu kabla haujakamatwa kumbuka hatma ya watoto wako.

Na wewe baba kumbuka ukiachana mke utasababisha watoto kuteseka bila hatia
All in all nature is uncontrollable
 
Nimeshuhudia ndoa zikivunjika kwa tatizo la uzinifu baina ya mke au mume wa mtu. Na madhara makubwa huenda hasa kwa watoto ambao hawahusiki na kosa la mzazi mzinifu.

Mzinifu wa kike unatakiwa utambue ukiachika sehemu za Siri zitaenda kuumia na kuchakaa zaidi huko mtaani kuliko hapo kwa mumeo na zaidi alikudanganya atakuona mjinga naye atakukimbia.

Mzinifu wa kiume ulijitahidi kujenga mji wako iwe kama ulivyotamani Sasa baada kuachana kama ulikua na nyumba, viwanja, gari na nk vinaenda kugawanwa kila mtu apate chake, Watoto wasio kua na hatia watabaki wanatangatanga hawajui waangukie wapi baba atapata mke mpya mama atapata mabwana wapya.

Mwanamke mzinifu kabla haujakamatwa kumbuka hatma ya watoto wako.

Na wewe baba kumbuka ukiachana mke utasababisha watoto kuteseka bila hatia
kwa ujumla huwa sipendi kula mke wa mtu, sasa utakuta mke wa mtu anakuparata anataka umle, ukiangalia mazingira yanaruhusu na we una hamu kubwa ya kunyandua.
 
Kuna wanandoa unakuta wote ni wazinzi na wanaishi freshi tu bila mgogoro. Hata watoto ni mchanganyiko mama kazaa na baba wengine lakini mwenye boma hana ugomvi kabisa na watoto wale anaona wote ni wake ila mama anajua wengine si wa mwenye boma
 
Shida Vitoto saiv vina miaka 12years vinaanza kudinyana, sasa kuja kufkia umri wa 25years, kina list kubwa.

Haya kinaolewa/kuoa nacho kimezoea radha mbalimbali...

Anyway... ni moyo wa mtu wapo wanao amua kuturia kutokana na malezi kwao.

Ila kucheat kuna haribu future generation.
 
Waliokataza kuzini na mke au mume wa mtu walitazama namna ilivyorahisi sana kushawish mke wa mtu kuwa mume wake ana mapungufu na yata tatuliwa nje ya ndoa. Then kamchezo kakianza huwa kanakuwa na addiction mbaya sana lakini ambayo ikiendelea huwa inaibua matatizo yasiyo na ulazima kama wivu,hasira,visasi,ugomvi,mauwaji,kudhuru,kuvubja ndoa na kadharika.

Whatever you do na huyo mke au mume wa mtu jua tu mwisho wake hautakuwa wa furaha wala faida kati yenu lazima utakuwa mchungu kwa namna yoyote ile.

Mfano, mume akigundua kuwa unamlia mkewe,akija kukwambia tu kuwa amejua,hautakuwa na amani tena na mtaanza kurumbana na huyu mke sababu haitakuwa tena siri na mtajawa na wasi wasi muda wote kuwa nini kitawatokea next time mkionana.

Haya tufanye mnafanya siri,je mahusiano yenu mtakuwa ni watu wa usiri siku zote bila kutaka kuwa huru na furaha yenu yaani mtoke out,mtembee,muende fukweni bila kutazama migongo yenu kama kuna mtu anayewajua atawaona?

Ukisema uchukue mke wa mtu baada ya mumewe kukujua na kuamua kuachana nae then utaanza kudeal na version ya mwanamke yule yule ambaye yule aliyemuacha alikuwa anaishi nae. Ataanza kulaumu na wewe kwa mwanaume mwingine, ataanza kukutazama kwa jicho la mapungufu na hivyo atataka mbadala wako. Ataanza kunyata kama alivyonyata kipindi unamuiba ila safari hii ni kunyata na mtu mwingine sio wewe.

Vipi kuhusu majukumu,mke wa mtu ni rahisi sana kudeal nae akiwa kwa mumewe,akija kwako unaanza sasa kuwajibika nae,utamlisha,kumvalisha,kumpa matunzo na watoto kama anao utawajibika kumsaidia plus familia yake inakuhusu sasa kama wakwe.

Kama ni mwanaume wa mtu utaanza sasa kuwa kero kwake maana mlikuwa mnafurahia moments tu zile za wizi. Now mna uhuru majukumu yako kama mwanamke wake yamebadilika unaanza kuwa na ratiba tofauti plus saa hii atakuwa buzy kukutafutia maisha itabidi akutafutie mwenzako wa kumpa utulivu,hapo ndipo shida inaanza tena. Na vipi kama alikuwa na mkewe? Huyo mkewe hawezi kuwa chini yako atakuwa juu yako wewe utakuwa ni mtu aliyevamia mahusiano ya walionza. Mali na vitu ulivyokuta havitakuhusu.


So kiukweli kuna hasara nyingi sana kudeal na mke au mume wa mtu. Tafuta tu mali yako mpya jenga mji wako.
 
Kila mtu apambanie martch zake, hakuna kutishana.
 
Mngeenda pamoja kwa daktari awa fanyie uchunguzi huenda umeoa tasa au wewe ndio hauna uwezo wa kumjaza mimba mkeo
Wanaume wengi kuliskia hili, Ila akisingiziwa huko nje anakubali lakini kupambana na mkewe wapate mtoto anajiona kidume kumbe shida ipo kwake
 
Back
Top Bottom