Madhara ya kutokumtambua Rais


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Wana jf naombeni mnisaidie katika hili, hivi Tamko la Dk slaa kwamba Chadema haimtambui JK kama rais wa Nchi lina madhara yeyote kwa CCM au serikali iliyopo madarakani? na mimi kama mwana-CHADEMA nifanye nini ili kuonyesha kwamba simtambui Rais?. Maana majuzi nilitaka nikatae kumpisha barabarani kwasababu na mimi simtambui kama ni rais wa Tanzania lakini roho yangu ilisita kidogo.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Wana jf naombeni mnisaidie katika hili, hivi Tamko la Dk slaa kwamba Chadema haimtambui JK kama rais wa Nchi lina madhara yeyote kwa CCM au serikali iliyopo madarakani? na mimi kama mwana-CHADEMA nifanye nini ili kuonyesha kwamba simtambui Rais?. Maana majuzi nilitaka nikatae kumpisha barabarani kwasababu na mimi simtambui kama ni rais wa Tanzania lakini roho yangu ilisita kidogo.
Kwanza kabisa unatakiwa uelewe maana ya kutotambua matokeo pamoja na JK.
Slaa Dr. (Heshima kwake) hakujitokeza siku ya kutangazwa JK mshindi na hata kuapishwa kwake kama akina Lipumba walivyofanya si sababu ya Chuki binfsi na JK, laa.

Silaa kama angejitokeza katika matukio yote haya angeonyesha picha ya kukubaliana na mchakato mzima wa uchaguzi na utangazaji wa matokeo ambao ulikuwa mchafu, kwenda na kumkumbatia akimpongeza JK kama wagombea wengine angekuwa kakubali kuwa kikwete kashinda halali.

Hivyo kilichopo hapa ni kutokukubaliana na mchakato mzima wa uchaguzi na utangazaji wa matokeo uliofanywa na NEC ya CCM. Kama mchakato ulikuwa batili na matokeo pia batili, how comes umkubali mshindi? Dr. Slaa na Chadema wako sahihi

Msiwalazimishe wakubali kitu kwa mkumbo tu, kukubali matokeo ni kuwapa NEC na CCM go ahead ya mambo yao machafu
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wana jf naombeni mnisaidie katika hili, hivi Tamko la Dk slaa kwamba Chadema haimtambui JK kama rais wa Nchi lina madhara yeyote kwa CCM au serikali iliyopo madarakani? na mimi kama mwana-CHADEMA nifanye nini ili kuonyesha kwamba simtambui Rais?. Maana majuzi nilitaka nikatae kumpisha barabarani kwasababu na mimi simtambui kama ni rais wa Tanzania lakini roho yangu ilisita kidogo.
Kaka huo ndio uzalendo. Siku nyingine lala barabarani uzuie msafara, hakika utakufa shujaa.:nono::nono::nono::nono::nono:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais
Hee!
Hivi hili lawezekana?...anxiously waiting, time talks!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais
Ningependa sana ningelikuwa mbunge nioneshe mfano wa kutomkubali maana hata kwenye quote zangu sitamtaja rais nitamtaja kwa jina lake bila kuainisha cheo chake.
Madhara yapo kwake sana kisaikolojia.
mie nimeshajitoa kusikiliza hotuba zake tena sana sana nitasoma quotes zake chache pale media itakapomake headlines na nitazitumia kikamilifu kumjaji huyu MCHAKACHUZI
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
Wana jf naombeni mnisaidie katika hili, hivi Tamko la Dk slaa kwamba Chadema haimtambui JK kama rais wa Nchi lina madhara yeyote kwa CCM au serikali iliyopo madarakani? na mimi kama mwana-CHADEMA nifanye nini ili kuonyesha kwamba simtambui Rais?. Maana majuzi nilitaka nikatae kumpisha barabarani kwasababu na mimi simtambui kama ni rais wa Tanzania lakini roho yangu ilisita kidogo.
Matamshi ya kiongozi wetu Dr Slaa yanawakilisha mawazo na misimamo ya watanzania waliowengi ambao wamechoshwa na maovu ya JK na Chama chake. Hivyo ni vema kumuunga mkono kwa kupinga kwa nguvu zote na bila kuficha yote maovu yaliyofanyika katika uchaguzi hadi kupelekea kumpata raisi!! Siyo vema kugoma kumpisha JK barabarani kwani kumbuka huyo jamaa ana dola ambayo inatii yote toka kwake mema na mabaya! Siku inakuja ambayo JK na CCM hawajui siku wala saa!!!:nono::nono::nono::nono::nono:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ningependa sana ningelikuwa mbunge nioneshe mfano wa kutomkubali maana hata kwenye quote zangu sitamtaja rais nitamtaja kwa jina lake bila kuainisha cheo chake.
Madhara yapo kwake sana kisaikolojia.
mie nimeshajitoa kusikiliza hotuba zake tena sana sana nitasoma quotes zake chache pale media itakapomake headlines na nitazitumia kikamilifu kumjaji huyu MCHAKACHUZI
Kitu ambacho nasubiri nione ni je kama wabunge wa Chadema watatoka nje ya bunge pindi Kikwete atakapokuwa anahutubia
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
28
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 28 145
hakuna madhara kisheria cause kuna aina mbili za serikali
1.serikali iliyo madarakani kwa mujibu wa sheria (de jure).......ni kama yetu na dunia nzima itaitambua hivyo......hapa chadema wanakataa mfumo uliouweka uongozi huu otherwise wangelazimisha no2 ndo kuvunja sheria.

2.serikali iliyo madarakani kwa nguvu (de facto)
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hivi rais wa watanzania ni nana? ,Kwenye kujitangazia ushindi na kujiapisha niliona kijani tu tofauti na mwaka 2005ambapo mie nikiwa Mlimani nilienda kuona live baadhi ya viongozi wa Africa.

Nisaidieni pia eti hapa EA hakuna rais aliyekuwa rafiki wa Kikwete alipokuwa rais ?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Kitu ambacho nasubiri nione ni je kama wabunge wa Chadema watatoka nje ya bunge pindi Kikwete atakapokuwa anahutubia
Hivi sheria na kanuni za bunge zipoje ktk swala kama hili la kutoka nje ya ukumbi?
Isije ikawacost na tukawapoteza mashujaa wetu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hivi sheria na kanuni za bunge zipoje ktk swala kama hili la kutoka nje ya ukumbi?
Isije ikawacost na tukawapoteza mashujaa wetu.
Haswa maana na mimi hapo ndipo swali langu lilipoegemea
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais

Hii ndiyo AK47 yetu iliyobaki
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Kutomtambua maana yake kutoshirikaian naye kwa namna yoyote ile...ikiwemo kuunda serikali ya pamoja....pia ni muvu nzuri kwa kuelimisha umma kuwa Rais hakupita katika kura bali kalazimisha kuendelea madarakani
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Kisiasa: Chama au mtu binafsi unaweza usimtambue Rais (ruksa)

Kisheria: JK bado ni Rais, ama unamtambua au humtambui

Athari: Foreign denting and a big blow for internal politics on CCM side.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais
Leo nimesoma gazeti la mwananchi,ambapo inasemekana Wabunge wa CHADEMA wameamua kuendelea kukaa bungeni wakati rais atakapokua anahutubia bunge!!mimi binafsi sikubaliani nao,ningependa watoke bungeni wakati rais atakapokua anahutubia!!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
kwa mujibu wa kamanda mbowe(kamanda wa anga)wabunge wa chadema wataudhuria siku jk atakapo hutubia bunge.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais

I like this. Wabunge wa chadema watakuwa na ujasiri huu au ndani kutakuwapo wakina lipumba?
148661_454680506230_671901230_6108294_2351643_n.jpg
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Madhara yapo sana hasa kwa JK mwenyewe ndo maana hata wabunge wa CHADEMA walioko Dodoma wanatakiwa kutoka nje ya ukumbi wa bunge mara JK atakapoanza kuhutubia..tena ikiwezekana wachukue draft na karata wawe wanacheza kabisa muda wote wa hotuba yake..akimaliza basi warudi ndani au waende zao chako ni chako kula kuku..Hiyo itatuma salamu very clear kuwa JK hupendwi na umeiba kura kuwa rais
Hii iko sawa dawa ya mwizi ni kumuita mwizi watu wamjue.Ngoja tuone hatua ifuatayo.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Leo nimesoma gazeti la mwananchi,ambapo inasemekana Wabunge wa CHADEMA wameamua kuendelea kukaa bungeni wakati rais atakapokua anahutubia bunge!!mimi binafsi sikubaliani nao,ningependa watoke bungeni wakati rais atakapokua anahutubia!!
Ingefaa wabunge wa chadema watoke nje wakati rais atakapohutubia ili kuonyesha kutoridhika na ushindi wake.
 

Forum statistics

Threads 1,235,144
Members 474,353
Posts 29,213,184