mchungaji7
Senior Member
- Feb 2, 2017
- 187
- 404
- Thread starter
- #81
Mungu hadhihakiwiUr veri raiti mkuu watu watubu na kumgeukia Mungu
Mungu hadhihakiwiUr veri raiti mkuu watu watubu na kumgeukia Mungu
Huwezi kusamehewa kama huto tubu na kuachaAisee hapa tusameheane tu mimi siwezi kuacha kugegeda mi ni dunga dunga.
Ndiyo maana ukaambiwa uwe na mke wako mwenyeweKwa mwanadamu aliekamilika hamu ya kungonoka anatakiwa awe nayo,sasa huoni utakuwa unaingia kwenye kundi lingne?!
Sawa ndugu ntapitia niseme machacheembu kaongee nao kule
Acha upotoshaji ndugu Mungu alikusudie kila mwanaume awe na mke wake mwenyewe na kila mwanamke awe na mume wake mwenyewe, hayo mengine ni upotoshaji na yana hukumuHapa unataka kwenda kinyume na uumbaji wa MUNGU...mungu kakupa hizo hamu (nyege) halafu wewe hauzitaki?
Watch out..Leah!
Una uhakika gani kama hatujafikia?Hatujafikia kama kipindi cha sodoma na gomora mkuu.
Bado tungali wachanga sana ukilinganisha hizi nyakati mbili.
Asante kwa kuongezea nyamaHakika,pia nuru katika USO inakosekana
Kwani unacheat na wanaume wenzio?Dhambi hii itakosesha wengi sana hasa sisi wanaume maana tumezid kucheat
Kitendo cha kulala na mwanamke kwa nia ya kusex tayari unakuwa umefanya tendo ambalo linapaswa kufanywa na wana ndoa ndiyo maana tunaita tendo la ndoa.. Upo?Tendo la ndoa ni tofauti na zinaa, zinaa inafanywa na wale ambao haijahalalishwa kwao kisheria ila tendo la ndoa hufanywa na wanandoa.
Kwa habari ya kiroho sawa...kwa habari ya kimwili kubali ukweli.Sio kweli aheri angekuwa ni mmoja tu tatizo leo huyu kesho yule kesho kutwa mwingine tena mnajiongezea minuksi na mapepo
Mi najua dawa yake ni pm nikujulishePastor nifanyaje ili nisiwe na hamu ya kusex
Upotoshaji uko wapi hapo sasa?Acha upotoshaji ndugu Mungu alikusudie kila mwanaume awe na mke wake mwenyewe na kila mwanamke awe na mume wake mwenyewe, hayo mengine ni upotoshaji na yana hukumu
Haa haaa haa haa [emoji3] [emoji3] [emoji2] [emoji2] [emoji2]huyu pastor ni mwongo wa wazi wazi
Tamu lkn ina mwisho mbaya ikimbie
Mwisho hautakuwa mzuri kwasababu unamkasirisha Mungu muumbajiKama upi baba paroko..!?