Madhara ya kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo!

Madhara ya kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo!

Wana MMU habari za majukumu?

Leo naomba tuangalie madhara ya kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo, nikisema hovyo hovyo nina maana ile tabia ya kutaka kuzini na kila mwanamke au mwanaume unayemtamani.

Kufanya tendo la ndoa na kila mwanamke au mwanaume kuna madhara mengi sana,Leo ntataja machache.

1. Hushusha heshima ya mtu husika.
Kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo huitwa zinaa, zinaa husababisha mfanyaji aonekane ni mtu asiheshimika wala kuaminiwa na jamii.

2.Huharibu mahusiano kati ya mtu husika na Mungu.

3. Humuweka muhusika mbali na Mungu

4. Hujenga mazoea ya kutotulia na mwanamke au mwanaume mmoja hata baada ya kuoa au kuolewa.

5. Hupelekea kupata magonjwa ya zinaa kama vile ukimwi,gono , kaswende na kadharika.

6. Hupelekea mwili kuchoka na kuzeeka haraka.

Hayo ni baadhi tu ya madhara ya zinaa.

Geuka acha zinaa , mrudie Mungu wako.
Kwa hiyo kiongozi tulio na wanawake wanne kisheria kabisaa inamadhara hiyo?
 
Kuna tofauti Kati ya kufanya tendo la ndoa na kufanya zinaaa.
Hapo nadhani kwenye kicha cha habari ungeandika hivi."" Kufanya zinaa hovyo hovyo"""
Maana tendo la ndoa n kwa wanandoa tu sasa unajishushiaje heshima hapo.
Mchungaji tafakari Sana.
Kwa dhima yako ya uchungaji ulitakiwa usindikize na mistari ya Biblia ili watu wakuelewe zaidi
 
Kuna tofauti Kati ya kufanya tendo la ndoa na kufanya zinaaa.
Hapo nadhani kwenye kicha cha habari ungeandika hivi."" Kufanya zinaa hovyo hovyo"""
Maana tendo la ndoa n kwa wanandoa tu sasa unajishushiaje heshima hapo.
Mchungaji tafakari Sana.
Kwa dhima yako ya uchungaji ulitakiwa usindikize na mistari ya Biblia ili watu wakuelewe zaidi
Zinaa ni kufanya tendo la ndoa nje ya ndoa so hakuna nilichokosa bokoi

Mistari ya biblia ipo mingi tu na ningeweza kuiweka lkn nilihofia uzi unge hamishiwa jukwaa la dini
 
Ngono tamu sana yaani, patamu haswa ukiwa na mtoto mzuri jaman nioe tu maana nakula haramu ila ngono tamu, unapiga unapumzika, unapiga unapumzika huku mnataniana daaah tamu kuliko ila tuoeeeew
 
kumradhi inaitwa uzinzi
Kibiblia ukimuacha mkeo ukaenda kuoa mke mwingine pale inaitwa unafanya uzinzi.
Lakini ukiwa katika ndoa unatakiwa kumuacha mkeo kwa dhambi ya uasherati tu.
Naamini kuna jambo uneelewa
 
Back
Top Bottom