Ubarikiwe bintiUmenena mchungaji
Tendo la ndoa linapofanywa nje ya utaratibu wa Mungu ndiyo huitwa ngonoEm ngoja kwanza... Unaongelea tendo la ndoa au ngono.
Kila mtu asimamie taarifa anayoijua...ila people ni vyema kufanya utafutaNdugu jaribu kufanya utafiti utagundua kuwa ni kweli tupu
Nakwambia Mungu ameamua kuliponya jukwaaLeo naona sio mchezo humu
Ushindwe shetaniHajakataza bhana!!
Wewe njoo nikupatie dawa mkuu!!
Unapingaji wakati wewe ni mzinzi tu kama mm?Napingana na kaul yako wazi wazi
Utaacha uzinzi?Umenena mchungaji
Tena mwisho wa aibuTamu lkn ina mwisho mbaya ikimbie
mkuu mtoto atumwi dukaniLeo naona sio mchezo humu
Pamoja na faraja unayojipa lkn usisahau Mungu ameweka siku moja ya hukumuChovya chovya tamu asikwambie mtu Mkuu.
Kwanza unakuwa na uzoefu mpana sana na kuwajua wanawake wa aina mbali mbali.
Mbali na utamu wa ngono liwe ni zoezi nzuri hivyo hufanya mwili uwe imara na fresh.
Ukiwa mtu wa kupitia kila mwanamke huwezi ukawa na stress za kimapenzi hata siku moja na utaishi maisha ya furaha siku zote.
Maana mwajuma akizingua unaenda kwa Sara, Sara nae akileta zengwe unaenda kwa jesca yani hakuna msongo wa mawazo.
Kuhusu kupata magonjwa ni kweli but it depends on how you dance brother. If you dance wisely, the chance of being infected with the diseases you have named there above is too low.
Ubarikiwe nduguameni mchungAj...
[emoji120] [emoji120] [emoji120]Ubarikiwe binti
niliingia kwenye hii thread ili nijue unakusudia nini unaposema 'hovyo hovyo' . afadhari umefafanua mapemaLeo naomba tuangalie madhara ya kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo, nikisema hovyo hovyo nina maana ile tabia ya kutaka kuzini na kila mwanamke au mwanaume unayemtamani.
Kabisa yaan maanNakwambia Mungu ameamua kuliponya jukwaa
Yaan mim sidhan kam nishwah kuzin pole mzinziUtaacha uzinzi?