mchungaji7
Senior Member
- Feb 2, 2017
- 187
- 404
- Thread starter
- #101
Watu kama wewe walikuwepo hata enzi za Yesu ndiyo maana walimuahuyu pastor ni mwongo wa wazi wazi
Watu kama wewe walikuwepo hata enzi za Yesu ndiyo maana walimuahuyu pastor ni mwongo wa wazi wazi
Mwisho hautakuwa mzuri kwasababu unamkasirisha Mungu muumbaji
Mungu aliyekuumba weweAiseee.!!! Mungu yupi..!?
Mchungaji mbona unajibizana na waumini huku tena?Mungu aliyekuumba wewe
Njunji Sana hAmu itaondokaPastor nifanyaje ili nisiwe na hamu ya kusex
Nilidhan Niko mwenyewe afadhari tuko nyomiDhambi hii itakosesha wengi sana hasa sisi wanaume maana tumezid kucheat
Kula maharage na mayai ya kuchemsha kwa wingiPastor nifanyaje ili nisiwe na hamu ya kusex
Nawasaidia wasife dhambiniMchungaji mbona unajibizana na waumini huku tena?
Haaa.Amina.Lakini si unajua Timotheo ameandika Siku za mwisho zitakuwa siku za hatari so watu wanajiachia...Nawasaidia wasife dhambini
Kaa mikononi mwa Mungu.Pastor nifanyaje ili nisiwe na hamu ya kusex
Pamoja na hilo lkn maandiko hayajasema tuache kuhubiri nyakati za mwisho..ila Kasongo hili jina si geni kwanguHaaa.Amina.Lakini si unajua Timotheo ameandika Siku za mwisho zitakuwa siku za hatari so watu wanajiachia...
HakikaKaa mikononi mwa Mungu.
AminaMungu akulipe kwa Uzi wako Mtumishi.
Unawezaje kukaa na silaha bila kuifanyia mazoeziWana MMU habari za majukumu?
Leo naomba tuangalie madhara ya kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo, nikisema hovyo hovyo nina maana ile tabia ya kutaka kuzini na kila mwanamke au mwanaume unayemtamani.
Kufanya tendo la ndoa na kila mwanamke au mwanaume kuna madhara mengi sana,Leo ntataja machache.
1. Hushusha heshima ya mtu husika.
Kufanya tendo la ndoa hovyo hovyo huitwa zinaa, zinaa husababisha mfanyaji aonekane ni mtu asiheshimika wala kuaminiwa na jamii.
2.Huharibu mahusiano kati ya mtu husika na Mungu.
3. Humuweka muhusika mbali na Mungu
4. Hujenga mazoea ya kutotulia na mwanamke au mwanaume mmoja hata baada ya kuoa au kuolewa.
5. Hupelekea kupata magonjwa ya zinaa kama vile ukimwi,gono , kaswende na kadharika.
6. Hupelekea mwili kuchoka na kuzeeka haraka.
Hayo ni baadhi tu ya madhara ya zinaa.
Geuka acha zinaa , mrudie Mungu wako.
Hiyo silaha yako ni kwaajili ya wana ndoa na si kutumiwa hovyo hovyoUnawezaje kukaa na silaha bila kuifanyia mazoezi
Hakika nduguChungu lakini dawa