Mademu wetu na mitego!!

Mademu wetu na mitego!!

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
2,839
Reaction score
567
0003055tbnc[1].jpg0007055tbnc[1].jpg0009055tbnc[1].jpg

Moja ya mikao ya hasara kabisa tosha kuamsha the sleeping hyena's!
 
Aah kumbe izi picha mmezipata? Uyu housegirl wetu, duh ajabu kumbe nae anawarusha roho watu.. Aya ndo matatizo ya manyegenyegeza
 
Sijui mwenyewe anajua kama umemuanika...
 
Hayo ni maua. Acha wapambe duni, nasi tunapaswa kuyamwagilia maji ili yachanue vizuri.
 
Aiseh! kumbe watu mna ukame sana, yaani huu nao ni mtego?
 
Aah kumbe izi picha mmezipata? Uyu housegirl wetu, duh ajabu kumbe nae anawarusha roho watu.. Aya ndo matatizo ya manyegenyegeza

Kwani housegirl si kazi tu kama kazi nyingine? Hata baba mwenye nyumba huenda anarushwa roho sema we bado mtoto hujui hizi mambo.
 
Back
Top Bottom