Madam Rita

Madam Rita

Hivi kuna Watanzania waliobaki ambao wanaongea bila kuchanganya lugha za Kiingereza na Kiswahili kweli?

Na ni nini sababu za kuchanganya changanya hizi lugha mbili? Ni kwamba hawajui lugha mojawapo kwa ufasaha au wanajua lakini wanaleta mashauzi tu?
 
Hivi kuna Watanzania waliobaki ambao wanaongea bila kuchanganya lugha za Kiingereza na Kiswahili kweli?

Na ni nini sababu za kuchanganya changanya hizi lugha mbili? Ni kwamba hawajui lugha mojawapo kwa ufasaha au wanajua lakini wanaleta mashauzi tu?


...mi naona ni mashauzi tu mkuu....
 
huyo ritha wakati bss inaanza alikuwa anajua kiswahili, ila kadri ilivyokuwa inakuwa na kuingia season mpya na yeye kiswahili kinampotea, mwaka jana ndo ilikuwa balaa hadi lafudhi ya mashaka, nahisi mwaka huu bss itakuwa full ung'eng'e



ila napenda anavyojipenda...
 
...hana lolote huyu madam...kizungu chenyewe cha kuunga na supaglu!...broken tupu...anajua kuvaa tu mavitu ya bei ghali...na amekazana kufunika lile kengeza mpaka kaweza!..LOL
 
...hana lolote huyu madam...kizungu chenyewe cha kuunga na supaglu!...broken tupu...anajua kuvaa tu mavitu ya bei ghali...na amekazana kufunika lile kengeza mpaka kaweza!..LOL

"Mitanzania ina wivu wa kike" B.W Mkapa (Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 1995-2005, Mwenyekiti wa CCM 1995-2005, hazina ya Taifa)

My take:
Rita Mzuri Bhana, tuache utani..
 
"Mitanzania ina wivu wa kike" B.W Mkapa (Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 1995-2005, Mwenyekiti wa CCM 1995-2005, hazina ya Taifa)

My take:
Rita Mzuri Bhana, tuache utani..

sijaona mahali mtu amesema ni mbaya bana!...mzuri analiwa nyama,?
 
Mi nachanga sababu naona uvivu kukumbuka neno la lugha ninayo tumia.
Nikiongea kiingereza na nisikumbuke au nisijue neno fulani,
Nasema kwa kiswahili tu. And vice versa (kiingereza kina nipa shida zaidi)
Hivi kuna Watanzania waliobaki ambao wanaongea bila kuchanganya lugha za Kiingereza na Kiswahili kweli?
Na ni nini sababu za kuchanganya changanya hizi lugha mbili? Ni kwamba hawajui lugha mojawapo kwa ufasaha au wanajua lakini wanaleta mashauzi tu?
 
Hivi kuna Watanzania waliobaki ambao wanaongea bila kuchanganya lugha za Kiingereza na Kiswahili kweli?

Na ni nini sababu za kuchanganya changanya hizi lugha mbili? Ni kwamba hawajui lugha mojawapo kwa ufasaha au wanajua lakini wanaleta mashauzi tu?
by the way ni kasumba tu ambayo most of people wanakuwa wanajifanya kuwa more superior than others.....mara nyingi ukiwa kwenye place like mhh hotrel au ukiwa ume chil club na u want to take shoree basi u must propose kwa ngeri....

.....hata ukifika kwenye most ya office nyingi za umma au private ukiongea kitasha unasikilizwa haraka kuliko kutwanga kiswazi.....
 
:cool2::cool2::cool2: :violin:

by the way ni kasumba tu ambayo most of people wanakuwa wanajifanya kuwa more superior than others.....mara nyingi ukiwa kwenye place like mhh hotrel au ukiwa ume chil club na u want to take shoree basi u must propose kwa ngeri....

.....hata ukifika kwenye most ya office nyingi za umma au private ukiongea kitasha unasikilizwa haraka kuliko kutwanga kiswazi.....
 
Humu humu JF kuna Wachanganyaji wa Lugha Kibao, Kwa hiyo hata kwake si lakushangaza sanaaaa
 
kwani kuchanganya lugha kuna tatizo gani jamani
eh mwache dada wa watu bana na maisha yake!
hata hakuna alichowakosea................................
 
Back
Top Bottom