Mama Ica
Member
- Nov 19, 2014
- 91
- 82
Mkeo namzidi miaka kumi kamili bila nyingeza yoyoteNi mawazo yao tu.
Mimi nimeoa mke kazaliwa 22/10/2000 na tuna watoto 2 na bado inabana balaa.
Mkeo namzidi miaka kumi kamili bila nyingeza yoyoteNi mawazo yao tu.
Mimi nimeoa mke kazaliwa 22/10/2000 na tuna watoto 2 na bado inabana balaa.
Jamn wanataka wenyew acha wafukuzane tu sisi lika sawa tushakosa🤣(naukipata limama ulikomoe)Sasa! Mama anafukuzana na kitoto sawa na mwanae
2005 kawa bibi[emoji848]?Msiwasahau na hawa wabibi wa 2005
Huu utani wa ngumi
mmh[emoji848] picha ikowapiNi mawazo yao tu.
Mimi nimeoa mke kazaliwa 22/10/2000 na tuna watoto 2 na bado inabana balaa.
Kwani imekuajee? Mbona ghaflaa sana?Jf bn hii
Hatari tupuu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mzee fala sana [emoji23]
Ukiingia una stress zako zinanolewa unakua mpyaaaaaaa stresss kwisha zoteKwani imekuajee? Mbona ghaflaa sana?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndio nyie, very low iq and stupid generation.Mizeee ya 90's & 80's wanashindwa kuhimili mikiki mikiki ya golden generation (2000's) wamebaki kuwazungumzia vibaya
Kizazi Cha machawa mmefanya nnNdio nyie, very low iq and stupid generation.
Tumezalisha kizazi cha hovyo😀😃😄😁😆 cha 1990's to 2000's. Kumbe hadi wa 1990's wanawacheka nyie wa 2000's? Mabifu ya wapuuzi hayo.Kizazi Cha machawa mmefanya nn
duu hii kaliTumezalisha kizazi cha hovyo[emoji3][emoji2][emoji1][emoji16][emoji38] cha 1990's to 2000's. Kumbe hadi wa 1990's wanawacheka nyie wa 2000's? Mabifu ya wapuuzi hayo.
[emoji2297][emoji2297]Unaendesha gari la 2001, unadate mtoto wa 2006 na anakuendesha akili.
Smh.
EngineKwan nn kinazungumziwa hapa.?
tena ya lori[emoji38]Engine