mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,211
- 137,616
Wewe sio mzoefu wa hivi vitu.
Duh hapo nmekuelewaa unasema kunywa bia 1,2 chali hyo inatokeagaWewe sio mzoefu wa hivi vitu.
Namaanisha ukipiga hivi vitu sana kuna siku unakunywa 2 tu tayari umeshalewa. Kama hii hali haijakutokea ongeza idadi 15 bado kidogo ukilinganisha na bei ya huko kwenu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiacha utakufa.... punguza tu tafadhali.... Uwe unaenda nyumba za ibadaJamani eee, mi nahitaji dawa ya kuacha pombe ama ya kupunguza angalau. Mwenye nayo tafadhali nisaidie
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]hata mimi najikuta tu ninazo za konyagiHahahaha Hahahaha
Mm pombe sijawahi kufulia Nna hela sina hela ntalewa tu[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Siku hzi nakuja na style ya kupumzika maana naingizaa mzigo mwingi mwilini mpk nakuwa silewi
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Ahhh bado sana wewe mimi nilianza nikiwa na miaka 11.Duh hapo nmekuelewaa unasema kunywa bia 1,2 chali hyo inatokeaga
Duh mm nmeanza kunywa pombe tokea Nna miaka 16 mzee na mm daily asilimia kubwa lazima nivesheee hyo kawaida tu kwangu
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Jzi nlipita tiger ila pamepwaya sana mwenyekiti sahv[emoji23][emoji23][emoji23]hata mimi najikuta tu ninazo za konyagi
Jr[emoji769]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hata mimi najikuta tu ninazo za konyagi
Jr[emoji769]
Nini mbaya mkuu?Jamani eee, mi nahitaji dawa ya kuacha pombe ama ya kupunguza angalau. Mwenye nayo tafadhali nisaidie
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani lazima niwe mgomvi. Kazi nitachelewa.Nini mbaya mkuu?
Hio hatari sana aisee,fanya mpango wa kupunguza kiaina hapo ndugu.Yaani lazima niwe mgomvi. Kazi nitachelewa.
Alafu kesho yake asububi sikumbuki ya jana.
Hii steji ni hatari sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Huku Singapore ya Africa.
Najitahidi lakini angaku kunywa 3 siku za week lakini ikifika weekend alafu nikakutana na makonki wenzangu inakuwa balaaHio hatari sana aisee,fanya mpango wa kupunguza kiaina hapo ndugu.
Hahah piga vyombo mzee baba ila punguza ugomvi tuNajitahidi lakini angaku kunywa 3 siku za week lakini ikifika weekend alafu nikakutana na makonki wenzangu inakuwa balaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha, kwenye ugomvi hakuna gurantee.Hahah piga vyombo mzee baba ila punguza ugomvi tu