blance86
JF-Expert Member
- Aug 31, 2016
- 2,165
- 5,732
Mkuu ningesogea hapo sema mipango ya fwedha haijakaa poa.Sogea basi mzee baba
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ningesogea hapo sema mipango ya fwedha haijakaa poa.Sogea basi mzee baba
Mzee baba...
Sogea basi mzee baba
nna kiuuuuNiambie mkuu nilikuwa Nexus hapo na shemeji yako...
Now nimerudi nyumbani nasukuma glass ya wine taratibu...
![]()
nna kiuuuu
😊😊😊😊roho inanirukaaa😁😁😁Dodoma wine hii karibu...
asante...Dodoma wine hii karibu...
Kamata pombe mzee[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]roho inanirukaaa[emoji16][emoji16][emoji16]
Duh ok hata mm kesho ntapumzikanutakunywa tmr...walau nisip kidg
Duh ok hata mm kesho ntapumzika
Ila ntajitahidi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli shuguli maana masaa tu naona kama miaka[emoji16][emoji4][emoji16] ww huwez