mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,440
- 138,225
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Njoo nishaanda maakuli yanayoendana na nyagi [emoji41][emoji41]
Duh natamani sanaa
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Njoo nishaanda maakuli yanayoendana na nyagi [emoji41][emoji41]
Nimeshaingia baa ya jirani hapa natazamana na mochwari najipimia.Ukikosa mwaliko nenda kwa mangi kamata bia na mkati.
Nami nakamataNimeshaingia baa ya jirani hapa natazamana na mochwari najipimia.View attachment 940572
Hiyo haifai,ukiigonga hiyo hamu ya papuchi inakata,hata kama ni mpya unaingalia kama ya mtt mdogoView attachment 939696
Kwakweli kuna vitu vichungu duniani.
Mbona kama imefuroti?
Hiyo haifai,ukiigonga hiyo hamu ya papuchi inakata,hata kama ni mpya unaingalia kama ya mtt mdogo
Mi bado naendeleza ila kampani hakuna kabisa sijui niende tu kwa mangi?.Nami nakamata View attachment 940698
Kwa mangi mpango mzima hpa tpo nyomiiMi bado naendeleza ila kampani hakuna kabisa sijui niende tu kwa mangi?.View attachment 940803
Mpambano unaendelea wadau wameanza kuja sasa napata wakujadiliana mawili matatu.Naona wadau mnaaliendeleza libeneke
Ova
Kwa msosi huo Kvant itapata tabu sanaWalipa kodi karibuniView attachment 940754
Umekucha katibu, m kiti, mwekahazina , mtuchake, mzigua na wengine wote Mungu awabariki sana.Kumekuchaaaa
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Umekucha katibu, m kiti, mwekahazina , mtuchake, mzigua na wengine wote Mungu awabariki sana.
Mi ndio nazimua nitoke nizazichange.