Mada maalum ya ndege toka FB

Mada maalum ya ndege toka FB

Ndege ya mizigo ya Amerijet International aina ya Boeing 767-300F (N373CM) imepata uharibifu mkubwa wa kimuundo baada ya kutua kwa kishindo kikubwa katika Uwanja wa Ndege wa Mataifa wa La Aurora nchini Guatemala mnamo Septemba 6, 2026.

Ndege hiyo ilikuwa ikifanya safari kutoka Miami kwenda San Juan kabla ya kubadili uelekeo na kutua Guatemala City, ambapo tukio hilo lilitokea bila kusababisha majeruhi yoyote.

Kutokana na athari za kutua huko, ndege hiyo imepata mkunjano mkubwa wa vyuma kwenye sehemu ya juu ya mbele ya muundo wake (fuselage) pamoja na uharibifu wa mihimili ya ndani.

Kwa sasa ndege hiyo imesimamishwa kufanya kazi na imeegeshwa uwanjani hapo ikiwa imezungushwa koni za usalama wakati wahandisi na mamlaka za usafiri wa anga zikiendelea kufanya tathmini ya kina.
1789229741694.jpg
 
Ndege ya American Airlines (Chapa AA1779) ililazimika kukutana na maafisa wa usalama baada ya kutua kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Miami kufuatia ripoti kuwa abiria mmoja wa kike aliyevua nguo zote na kuanza kufanya vitendo vya utovu wa nidhamu mbele ya abiria wenzake.

Ndege hiyo, aina ya Airbus A319 (yenye usajili N737US), ilikuwa inatokea Uwanja wa Ndege wa Baltimore/Washington kuelekea Miami.

Tukio hilo lilitokea wakati ndege ikiwa angani futi 38,000, ambapo muhudumu wa ndege aliripoti kuwa mwanamke aliyekuwa ameketi mstari wa 9 alikuwa amevua nguo na kujishika sehemu za siri hadharani.

Maafisa wa usalama walimkamata abiria huyo mara baada ya ndege kutua salama Miami bila kulazimika kubadili uelekeo.
 
Kuna taarifa umoja wa Pakistan Turkey na Saudi Arabia umekubaliana kuilinda Makka ila Saudi Arabia ametaka waanze na Wahouth. Ila Pakistan na Turkey wamekataa, Saudi Arabia wamefanya hivyo Ili Wahouth washambuliwe ( mnaona unafki wake baada ya kushindwa kwa Marekani) .

Pia kuna taarifa Domo Kaya ameziamuru meli za Marekani kubadili njia baada ya kutegemea njia mlango wa Hormuz, karibu meli 100 za ki Marekani zitabidi zibadilishe njia, kitu cha kushangaza hata njia wakibadilisha bado watakutana na Wahouth katika mlango wa Baab Al Mandel bado kazi wanayo.

Video ni Wahouth baada ya kuzidondosha ndege za Saudi Arabia, Wahouth wanasonga mbele tu nipo nafatilia kila update ntawajuulisha In Shaa Allah.

🫡 Wahouth
 
BEIJING — Magari maalumu yanayotumiwa na Rais wa China, Xi Jinping, katika ziara zake nje ya nchi yameonekana kusafirishwa kwa utaratibu tofauti na ndege yake rasmi ya abiria.

Magari hayo aina ya Hongqi N701, yenye mifumo ya ulinzi wa hali ya juu, husafirishwa mapema kwenda nchi anayotembelea kwa kutumia ndege za mizigo za Air China Cargo.

Utaratibu huo umeonekana pia katika mikutano mikubwa ya kimataifa, ikiwemo BRICS, ambapo magari hayo yamewahi kushushwa kutoka kwenye ndege za mizigo aina ya Boeing 747-400F huku yakifunikwa kwa turubai maalumu.

Kwa mujibu wa maelezo ya kiusalama, ndege rasmi ya Rais Xi imeundwa zaidi kwa ajili ya abiria, ikiwa na maeneo ya mikutano, mapumziko na mifumo ya mawasiliano, hivyo haikusudiwi kubeba magari hayo.

Kuyapeleka magari hayo mapema huipa timu ya usalama muda wa kuyakagua na kuyaandaa kabla ya Rais kuwasili.

Kufunikwa wakati wa kushushwa pia kunatajwa kuwa sehemu ya hatua za kulinda taarifa nyeti kuhusu mifumo ya ulinzi na mawasiliano ya magari hayo.
1789380702363.jpg
 
Afisa wa Jeshi la Anga la Marekani amezungumza kwa mara ya kwanza kuhusu tukio la kuangushwa kwa ndege ya kivita aina ya F-15E Strike Eagle nchini Irani, akieleza namna alivyoponea na kujificha katika eneo la milimani kwa takribani saa 50 kabla ya kuokolewa.

Afisa huyo, anayefahamika kwa jina la kioperesheni “Dude 44 Bravo” au “Bravo”, alikuwa afisa wa mifumo ya silaha katika ndege hiyo yenye viti viwili. Akizungumza na kipindi cha 60 Minutes cha CBS, alisema kombora lilipoigonga ndege hiyo Aprili 3, athari ilikuwa kama “kugongwa na treni ya mizigo.”

Ndege hiyo iliangushwa katika eneo la milimani kusini mwa Isfahan, wakati ikiwa katika operesheni ya kushambulia vituo vya viwanda vilivyohusishwa na programu za Irani za kutengeneza droni na makombora. Rubani mwenzake, aliyekuwa akitumia jina la kioperesheni “Alpha”, alifanikiwa kutua katika eneo la chini na kuokolewa ndani ya saa sita wakati mapigano makali ya helikopta yakiendelea.

Hata hivyo, Bravo alitua kwa parachuti takribani kilomita 450 ndani ya eneo lililokuwa likidhibitiwa na adui, katika milima mikali ya mkoa wa Kohgiluyeh na Boyer-Ahmad, kusini-magharibi mwa Irani.

Licha ya kuvunjika mgongo, mkono na bega, alifanikiwa kutembea na kupanda hadi kwenye safu ya milima ya Zagros yenye urefu wa takribani futi 7,000, ambako alijificha ndani ya ufa mwembamba wa miamba.

Kwa mujibu wa maelezo yaliyotolewa, takribani wanajeshi 1,500 wa Irani walimtafuta katika eneo hilo, lakini hakugunduliwa hadi timu ya uokoaji ya Marekani ilipomfikia baada ya saa 50.

Kwa ujumla, takribani wanajeshi 100 wa Marekani walihusika katika operesheni ya kuwaokoa wahudumu hao wawili wa ndege ya F-15E.
1789443019738.jpg
 
Mnamo tarehe 3 Aprili 2023, rubani Rudolf Erasmus alijipata katika mtihani mzito na wa kutofautisha kati ya uhai na kifo akiwa angani nchini Afrika Kusini.

Akiwa anaongoza ndege ndogo aina ya Beechcraft Baron 58 iliyokuwa na abiria wanne, Erasmus alihisi kitu chenye ubaridi kikisonga mgongoni mwake, na alipotazama chini, alishtushwa na kichwa cha nyoka hatari aina ya fira (Cape cobra) kikipotea chini ya kiti chake.

Licha ya hofu kubwa ambayo ingeweza kumfanya apoteze mwelekeo, rubani huyo alifanya utulivu wa hali ya juu, akawafahamisha abiria wake kwa sauti tulivu, na kufanya kutua kwa dharura kwa mafanikio katika uwanja wa ndege wa Welkom ambapo kila mtu alitoka salama bila majeraha.

Hata hivyo, kisa hicho hakikuishia hapo kwani baada ya kutua, nyoka huyo alitoweka kimiujiza ndani ya ndege hiyo, jambo lililowalazimu wataalamu wa nyoka na wahandisi kuisaka ndege nzima kwa siku mbili bila mafanikio.

Kwa kuwa ndege hiyo ilihitajika kurudishwa makao makuu, Erasmus alilazimika kuirusha tena kwa safari ya dakika tisini akiwa amevaa koti zito la msimu wa baridi na akiwa amejihami kwa kitungi cha zimamoto na fimbo ya gofu, endapo kama nyoka huyo mwenye sumu bado kajificha karibu naye.

Ushujaa na utulivu wake wa kipekee ulimfanya atunzwe tuzo maalum ya heshima na Mamlaka ya Usafiri wa Anga ya Afrika Kusini kwa kuokoa maisha ya abiria wake katika mazingira ya hatari yasiyo ya kawaida.
1789461232239.jpg
 
🚨 BREAKING — Brigadier General Saree says Yemeni air defenses intercepted two Saudi fighter formations, consisting of F-15 and Typhoon aircraft, over Marib using locally manufactured missiles. The claim has not been independently verified.

#BreakingNews #Yemen #SaudiArabia #Marib #F15 #Typhoon #MissileInterception #AirDefense #MissileDefense #YemenNews #SaudiNews #MiddleEast #MiddleEastNews #MilitaryNews #DefenseNews #WorldNews #GlobalNews #Geopolitics #ConflictNews #GlobalSecurity #NewsAlert
 
Miaka kadhaa iliyopita, picha moja ya kugusa hisia ilisambaa sana kwenye mitandao ya kijamii na kusalia kuwa moja ya kumbukumbu zenye msukumo mkubwa hadi leo.

Picha hiyo ilimwonyesha mama mmoja shujaa, Mama Suleiman, akiwa amekaa kwa fahari tele katikati ya wanawe watatu waliokuwa wamevalia sare zao za kazi.

Kati ya vijana hao, mmoja alikuwa afisa wa jeshi la ardhini, mwingine mwanajeshi wa jeshi la anga, na wa tatu alikuwa rubani wa ndege.

Ilikuwa ni taswira halisi ya utimilifu wa ndoto ya kila mzazi kuona watoto wake wakipiga hatua kubwa na kufanikiwa maishani.

Habari hiyo ya kusisimua ilivuta hisia za maelfu ya watu waliompongeza mama huyo kwa malezi bora, uvumilivu na kujitolea kwake kulikozaa matunda na kuleta heshima kubwa kwa familia yake na taifa.
1789568274696.jpg
 
Serikali ya Cameroon imeanza juhudi za kurejesha fedha kiasi cha dola 660,000 za Kimarekani, ambazo ni karibu sawa na
takribani shilingi bilioni 1.74 za kitanzania, zilizolipwa mwaka 2018 kwa ajili ya matengenezo ya helikopta ya Rais, lakini fedha hizo zilikwama nchini Qatar baada ya kampuni iliyokuwa imepewa jukumu hilo kufungwa na kufilisika.

Fedha hizo, ambazo zilikuwa zimekwa chini ya kampuni ya Qatar, Horizon Crescent Wealth, iliyokuwa imekabidhiwa jukumu la kushughulikia malipo na matengenezo ya helikopta hiyo.

Ili kurejesha fedha hizo, Serikali ya Cameroon iliwasilisha madai rasmi katika Mahakama ya Kiraia na Biashara ya Kituo cha Fedha cha Qatar Januari 21, 2025.

Hata hivyo, mchakato huo wa kisheria umeendelea kukabiliwa na ucheleweshaji pamoja na vikwazo mbalimbali vya kiutaratibu.
1789645866720.jpg
 
HondaJet Echelon, inayojulikana pia kama HA-480, ni ndege mpya ya kisasa ya biashara inayoundwa na kampuni ya Honda Aircraft Company ikiwa na lengo la kuwa ndege ya kwanza ndogo ya biashara inayoweza kurushwa na rubani mmoja na kufanya safari za moja kwa moja kuvuka bara la Marekani bila kusimama.

Ndege hii inachanganya ufanisi mkubwa wa nishati na teknolojia ya hali ya juu, ikitumia muundo wa kipekee wa injini zilizowekwa juu ya mabawa ili kupunguza kelele na mtetemo ndani ya chumba cha abiria ambacho kina uwezo wa kubeba hadi watu 11.

Hata hivyo, mnamo Septemba 2026, kampuni ya Honda ilitangaza kucheleweshwa kwa mradi huo kwa miaka mitatu kutokana na changamoto za usambazaji wa vipuri duniani, hatua inayosogeza mbele uzinduzi wake rasmi sokoni hadi mwaka 2031 na safari yake ya kwanza ya majaribio hadi mwaka 2028, ingawa tayari kazi ya kuunda muundo wa bawa la kwanza la majaribio imekamilika katika kiwanda chao kilichopo Greensboro, North Carolina.

Pamoja na changamoto hizo za ratiba, Echelon inatarajiwa kuleta mapinduzi makubwa kwenye sekta ya anga kutokana na uwezo wake wa kuruka umbali mrefu wa maili za baharini 2,625 na mifumo yake ya usalama ya Garmin inayojumuisha uwezo wa kutua kiotomatiki wakati wa dharura.
1789658222073.jpg
 
Ndege ya Air Canada (Chapa AC8822) iliyokuwa ikitokea Washington, D.C. kuelekea Montreal, Kanada ililazimika kukamilisha safari yake katika mazingira magumu na yasiyo ya kawaida baada ya hitilafu kwenye mfumo wa choo kusababisha harufu mbaya iliyotanda chumba cha abiria na hatimaye kuingia hadi chumba cha marubani.

Safari hiyo iliyokuwa ikiendeshwa na shirika la Jazz Aviation kwa kutumia ndege ya kikanda aina ya Mitsubishi CRJ-900LR (yenye usajili wa C-FJFZ), ambayo iliruka kutoka kwenye Uwanja wa Ndege wa Washington.

Hata hivyo, takribani dakika 25 baada ya kuanza kwa safari hiyo ikiwa inapaa kwa usawa wa futi 33,000 karibu na anga la Philadelphia, wahudumu wa ndani walianza kuhisi harufu kali na ya kichefuchefu ikitokea sehemu ya vyoo.

Wahudumu hao walitoa taarifa haraka kwa marubani wakihofia kuwepo kwa uvujaji kwenye mfumo wa mabomba ya maji machafu, huku wakibainisha kuwa harufu hiyo ilikuwa ikisambaa kwa vipindi kwenye eneo zima la abiria.

Hali ilizidi kuwa mbaya zaidi ya dakika 20 baadaye pale marubani wenyewe walipothibitisha kuwa hewa hiyo chafu imepenya hadi kwenye chumba chao cha uongozaji (cockpit).

Marubani walieleza kuwa harufu hiyo ilikuwa kali kiasi cha kuleta kichefuchefu kikubwa, jambo ambalo lilifanya mazingira ya kazi kuwa magumu sana.

Ndege hiyo iliendelea na safari yake kuelekea kaskazini na ilitarajiwa kutua kama kawaida kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Trudeau mjini Montreal majira ya saa 5:30 asubuhi kwa masaa ya huko, ambapo timu ya mafundi ilikuwa tayari imejipanga kuikagua mara tu itakapofika getini ili kubaini chanzo cha tatizo hilo.
1789752950693.jpg
 
Back
Top Bottom