🚛 Madereva wenzangu, hakuna mzigo wenye thamani kuliko uhai wako. Ukihisi uchovu umekuzidi, using'ang'anie usukani kwa lazima. Simamisha gari mahali salama, pumzika, na endelea na safari pale...
Leo mgomo wa Mabasi na Magari yote ya Mikoani Kutembea Barabarani Nchi nzima kufatia Kufungwa Kwa Vituo Vidogo vya Kushushia na kupakia hasa Vya Mjini. Hawa Siyo Chadema ni wananchi wanaigomea...
DAR: Mmoja wa madereva wa mabasi akizungumza Septemba 29, 2026, mbele ya Waziri wa Mambo ya Ndani, Patrobas Katambi katika Stendi ya Mabasi ya Magufuli, baada ya kutokea kwa mgomo kwa mabasi. Zaidi...
Hali ya usafiri imekuwa tete katika baadhi ya maeneo nchini Tanzania baada ya baadhi ya mabasi yanayoenda mikoani kusitisha safari wakilalamikia mfumo wa pointi kwenye leseni.
-
Hata hivyo Jeshi la Polisi Tanzania limewaonya wanaojaribu kuzuia mabasi na malori kuendelea na safari zao na kudai kuwa taarifa zinazozunguka kuhusu mfumo wa pointi za leseni bado haujaanza kutumika.
-
-
-
#bbcswahili #usalamabarabarani #tanzania #mgomowamadereva
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.