Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
6,800
2,000
Nadhani ww ni mdau mwnzng w isidingo
Bila shaka.Mimi na familia ikifika saa 1:30 tunawasha luninga ITV,kuangalia Isidingo.Hata kama hatupo watoto wanaangalia.Wanajua hiyo ratiba.SABC3 nilifuatilia mwaka jana mpaka mwisho.Nilikuwa na alert mpaka ya Youtube kwenye gadget yangu!🤣
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
2,262
2,000
zipo nying mbona za huko huko south africa,,, , kuna scandal , rhythm city na nyinginezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom