Machungu ya life yanaongezwa na viongozi watafuta kick


maatope

maatope

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
1,554
Likes
389
Points
180
Age
27
maatope

maatope

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
1,554 389 180
Zipo ripoti za watu fulani wakipita sehemu mida flani na wakikukuta upo na chupa ya maji au soda kama krest au sprite wananusa eti kama umeweka konyagi
wengine wanavamia gesti eti wanasaka mashoga, ukikutwa na mwanamke mnaulizwa cheti cha ndoa..

Hivi hamjui kuna watu wanaishi na wenza wao na watoto kwenye chumba kimoja wakitaka kufanya yao wanaenda kuchukua chumba gesti hausi?
Maisha yenyewe magumu lakini ni kama kila kiongozi anafanya ubabe wa kutoa matamko ya kukandamiza watu ili tu apande cheo maana hata u RC unapatikana kirahisi kwa Kuwakosea heshima senior politicians na kutoa mipango hewa, God forbid huyo mtu unaweza kuta kichwani kwake anawaza kuwa Rais wa nchi hii IN 30 YEARS.

Hii spidi ya kutaka watu waishi kama mashetani inashangaza sana
kama mnabisha tumeni hao mashushu wenu wawaletee ripoti za ukweli kutoka kitaa....

HAKUNA FURAHA KABISA WATU WAMEKATA TAMAA NA MATAMKO YA MWENDOKASI NDO KABISAAA YANAWAACHA HOI
 
N

ngege john

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
587
Likes
32
Points
45
N

ngege john

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
587 32 45
siku hizi katiba mama ni 'MATAMKO YA VIONGOZI'
wanachoamini wao kuwa maisha wanayoishi WAO ni sawa sawa na RAIA wanaowaongoza.
 
Ibravo

Ibravo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
535
Likes
84
Points
45
Ibravo

Ibravo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
535 84 45
Hilo ni kweli hata nami naona watu wanafanya matukio ya ujiko ili kurushwa ktk vyombo vya habari wasikike wanafanya majukumu yao kumbe ni drama tu kwa Watz huku wakifanya juu chini kubaki ktk nafas zao kuogopa kutumbuliwa,wengine wakitaraji nafas za juu,nimetokea kuchukia sana hizi drama.
 
maatope

maatope

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
1,554
Likes
389
Points
180
Age
27
maatope

maatope

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
1,554 389 180
labda watu kukosa furaha inawapa raha baadhi ya watawala sababu ni rahisi kuwatawala wanyonge
 
N

nanilii

Senior Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
165
Likes
143
Points
60
N

nanilii

Senior Member
Joined Sep 10, 2015
165 143 60
labda watu kukosa furaha inawapa raha baadhi ya watawala sababu ni rahisi kuwatawala wanyonge
Zipo ripoti za watu fulani wakipita sehemu mida flani na wakikukuta upo na chupa ya maji au soda kama krest au sprite wananusa eti kama umeweka konyagi
wengine wanavamia gesti eti wanasaka mashoga, ukikutwa na mwanamke mnaulizwa cheti cha ndoa..

Hivi hamjui kuna watu wanaishi na wenza wao na watoto kwenye chumba kimoja wakitaka kufanya yao wanaenda kuchukua chumba gesti hausi?
Maisha yenyewe magumu lakini ni kama kila kiongozi anafanya ubabe wa kutoa matamko ya kukandamiza watu ili tu apande cheo maana hata u RC unapatikana kirahisi kwa Kuwakosea heshima senior politicians na kutoa mipango hewa, God forbid huyo mtu unaweza kuta kichwani kwake anawaza kuwa Rais wa nchi hii IN 30 YEARS.

Hii spidi ya kutaka watu waishi kama mashetani inashangaza sana
kama mnabisha tumeni hao mashushu wenu wawaletee ripoti za ukweli kutoka kitaa....

HAKUNA FURAHA KABISA WATU WAMEKATA TAMAA NA MATAMKO YA MWENDOKASI NDO KABISAAA YANAWAACHA HOI
Wapi Meelaaa .
 

Forum statistics

Threads 1,238,208
Members 475,872
Posts 29,312,760