Mtokee siku moja[emoji13] [emoji13] [emoji13]Kuna mwanamke mmoja, ana macho kama ya paka kabisa, almost kama bundi, huwa nikimuona nakwepesha macho kabisa, namuona mchawi sana au malaya sana, ndio hisia zinanituma, nikimuona tu nakosa furaha kabisa, she is 36 yrs.. macho ni kitu kingine aiseee
We mwenyewe umejaribu kuutumia mkuu?Hapana mmea una roho ya manuizi ukinuia kufanya fujo utafanya ukinuia kuokoka itakuwa hivyo nk [emoji23]
Hayo yako ni yenye hisia tofauti tofauti kulingana na mazingira inawezekana kabisa una nyota ya mbuzi au kima [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]mkuu mimi macho yangu huwa hayatulii sehemu moja, hata mama yangu kila tukionana ananambia mbona unatoa macho tu, macho kama mwizi.
nakumbuka mitihani fulani msimamizi alinibana mwanzo mwisho,alinipekua tofauti na wote kila mtihani.
mtihani wa mwisho akaniita niweke sahihi kama shuhuda akanambia "macho yako yalikuwa yananipa mashaka sana"
mkuu sasa nambia haya macho ambayo hayatulii tunakuwa na tabia gani wezi, waongo, wajanja, ama m bwege tu.
hahahahah nyota ya kima tenaHayo yako ni yenye hisia tofauti tofauti kulingana na mazingira inawezekana kabisa una nyota ya mbuzi au kima [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Kuna miwani flani hivi midhili ya myeusi lakini sio nyeusi kabisa[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] ndio maana detectives wengi huvaa! Miwani imebeba siri kubwa (myeusi)
sijaelewa kaka mshana jr ..Na kama watu wengine wasivyojua matumizi ya miwani myeusi ndio hivyo hivyo wengine wasivyojua matumizi ya utambulisho bandia
Bujibuji na mshana jr. mmenifanya niamkie kucheka mpaka badala ya kettle natamani nifungue fridge. Acheni jamani watu mbavu zinauma.View attachment 424394[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]