Macho yasiyo na hisia yamebeba ukatili

Macho yasiyo na hisia yamebeba ukatili

Ukiona nakuachia macho yangu uyatizama basi tambua huna akili sawasawa na ndiyo nimeweza kukuchia utizame macho yangu bila shida,kinyume na hivyo simuuchi mtu atizame macho yangu.
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji144][emoji144][emoji87][emoji87][emoji44]
 
Napenda kujifunza Sana saikolojia binadamu....napenda Sana maana inanifanya kuwaelewa watu na kujua niishi nao vipi...ofcoz na hapa nimeongeza elimu. Thank you Mshana na wadau wengine
 
Napenda kujifunza Sana saikolojia binadamu....napenda Sana maana inanifanya kuwaelewa watu na kujua niishi nao vipi...ofcoz na hapa nimeongeza elimu. Thank you Mshana na wadau wengine
[emoji109][emoji109][emoji109][emoji109][emoji120][emoji120]
 
giphy.gif


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom