Macho yasiyo na hisia yamebeba ukatili

Macho yasiyo na hisia yamebeba ukatili

Ndio maana wanaume wengi huwagwaya wanawake macho makavu , yuko tu kakukodolea mimacho [emoji15] [emoji15] [emoji15] yake hana hisia zozote hawa wa namna hii kukuchinja hawashindwi
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] ndio maana detectives wengi huvaa! Miwani imebeba siri kubwa (myeusi)
Ukivaa shades halafu umesimama kwenye umati mnasubiri kiongozi fulani apite wale walinzi huwa wanapata shida sana! Maanake wanategemea kuwasoma watu macho wajue intentions. Nimeshashuhudia hali hii sana.
 
Ukivaa shades halafu umesimama kwenye umati mnasubiri kiongozi fulani apite wale walinzi huwa wanapata shida sana! Maanake wanategemea kuwasoma watu macho wajue intentions. Nimeshashuhudia hali hii sana.
1477475672785.jpg
 
People's eyes tell me more than their mouths
 
Ukitaka kujua mtu anaeongea uongo muangalie machoni bila kupepesa macho utamuona anaanza kuona aibu au kiangalia pembeni....Wapelelezi wanaitumia sana hii mbinu
Kamwe Usijaribu kukwepesha macho hutaweza tena kungalia mtu uliyekuwa unaangaliana naye..inapoteza confidence kabisa
Nimewanyanyasa sana traffic kwa hilo poze[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Onhooooo kumbeeee sasa ngoja nitupie kitu niende somewhere
 
Back
Top Bottom