LOTH HEMA
JF-Expert Member
- Dec 6, 2015
- 29,360
- 46,523
dawa zipoSahvi ukimwi siyo kesi tutaupata tu hata bila malaya
dawa zipoSahvi ukimwi siyo kesi tutaupata tu hata bila malaya
na wamejidhira ndiyo maana hawachukui tahadhari kujilinda na ukimwiSisemei mvuto mkuu
Usalama wa wanawake wanaojiuza ni mdogo sana.
Wengi wao wameungua
actuallyactually ungeandika title hivi
" mnaonunua machangudoa hamuogopi ukimwi"
jibaba kwa ukware wake linaingia na kuuchukua na kwenda kumgawia mkewe nyumbaniwale warembo wamejito muhanga. ila we unayenunua ndiyo huogopi ukimwi????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
shetani yuko kaziniNi vizuri kuwa na hofu ya Mungu kwanza
even nowadays?Prostitution is the oldest profession on earth!
wateja wapo wengi tu.Wengine hawana wake nyumbani pale ni pa kujipatia huduma hiyo kirahisiHivi wateja wao ni akina nani? Wangekuwa hawapati wateja wangefanya kitu kingine. Wameweka bei chee kuendana na hali ya sasa hela hamna
Una uhakika gani kama huo UKIMWI haupo na Nyumbani Kwako Mkuu?
hela babaYaani wewe pesa na simu ndio umeona vitu vya thamani sana kuliko afya yako?!
Kuna faida gani kuponyesha vitu vyako visiibwe huku umeshindwa kuilinda afya yako kwa kuambukizwa gonjwa ambalo halina tiba mpaka leo? Tafakari chukua hatua.
kwani ukimwi haupo kwa wasio machangudoa?uvuvi wa kutongoza unawaponza
hata mkeo ni chagudoaChangudoa si jina tu! Akivua chupi hana alama ya uchangu![emoji106]
kuna watu wamepinda na maisha, mtu hana mke na kwenda Ku approach mademu wengine ni issue kubwa ,sasa akikutana na hawa wa being rahisi na wanapatikana kirahisirahisi si ndiyo fursa nzuri kwake? Habari ya kuwaza ukimwi huwa haifikiriki hapaUsalama wao ni mdogo,sasa mtu kuuza mwili ndio kazi yake na hachagui wa kulala naye kikubwa tu uwe na hela
Tena wanakwambia kabisa kavu kavu ina bei yake na ukivaa kondomu ina bei bei yake sasa na wewe unaingia kwa huyo mwanamke kama sio kununua magonjwa kipuuzi ni nini?
ni siri siriniKwani humu Jf wapo??
ni hela yako tuAf me sijawahi aisee...wiki ijayo ntakuwa na pesa kidogo ntasogea maeneo hayo nipate wawili
huna mke? mkeo hana tofauti na hao.omba Mungu mkeo asikuasi uwe unamtumia wewe tu maishani.kusex barabarani ni ujinga pia kusex na malaya ni ujinga kabisa mm sijawai nunua iyo kitu tupo kwetu mbagala hakuna ayo mambo
kwa nini?usitake kujua