Baba wa Mapaka
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 1,828
- 1,664
Kwanini?unaweza kulala nae ila uwe mjanja pesa na simu ufiche,,,,chana godoro na wembe halafu ufiche hivyo vitu..ndo salama yako
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini?unaweza kulala nae ila uwe mjanja pesa na simu ufiche,,,,chana godoro na wembe halafu ufiche hivyo vitu..ndo salama yako
Hamonize anaijua vzur..alikua anavaa oxygen tank kabla ya game maana ni zaid ya HiroshimaWolpa smell ndo ikoje mkuu, tupe elimu?
Mkuu dunia ipo tofauti sana na uwazavyo. Hata yule unaye muamini na kumkabidhi maisha yako na kulana kavu kama mume/mke nae anaweza kuwa analiwa na mwingine/wengine kavu bila woga. Lakini haya ndio maisha usiogope ndoa au mahusiano. Omba Mungu akulinde tu. NB: Sihalalishi ukahaba na uzinzi, chukua tahadhari.Hali hii itaendelea mpaka lini? Mnajirahisisha mpaka huku maeneo ya SOCCER CITY mpaka meeda tena mnapigia debe eti kavu Tshs. 2,000/= tutapona kweli?, ni maisha yamebana ama? yaani mnauza UKIMWI kwa bei chini ya kilo moja ya UNGA wa ugali? Badilikeni.
Atiiiii daah,bola wewe umeweka wazi kila usheeeeeei.TUSIPANGIANE **** SIO YA KWAKO NA WALA HAINA ODOMETER PIA HATUNUNULIANI PEDI WALA LUKU.
wanalalamika humu weeeee,kumbe ndio wateja wakubwa wa nyama tamu tena wanalilia tigo kwa bei poa huku wanabembeleza punguzo la bei.wale warembo wamejito muhanga. ila we unayenunua ndiyo huogopi ukimwi????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
hata mie nashangaa maana ninao wateja wengi humu humu jukwaani.Hivi wateja wao ni akina nani? Wangekuwa hawapati wateja wangefanya kitu kingine. Wameweka bei chee kuendana na hali ya sasa hela hamna
makofi ya nini buraza? mtu anatangaza mtandao pendwa wewe umuchape makofi?Aisee hawa watu ni shida afu ukikatiza mitaa waliopo unawezaahirisha hata unakoenda... Juzi napita zangu naskia mtu anasema njoo nikupe mk... Kugeuka hivi kumbe anaongea na simu mweeh nikasema afadhali maana angekula makofi
hasani acha vitisho buana,au vee jongoo yako hapana panda mutungi?Mbona unataka tuvunjiane heshima ndugu?
Kuchangia mjadala wako imekuwa nongwa?
Kwan mkuu unapiga hiz mambo?hata mie nashangaa maana ninao wateja wengi humu humu jukwaani.
njoo inbox hutajuta mkuu.
Nimekupata.
Wateja wao ndiyo hawahawa wanaokuja humu kuwatuhumu kwani wana wafuata majumbani wanazipeleka huko huko bunduki zao kujiabisha wauzaji na wanunuaji wote akili moja na wote makahaba wake kwa waume kama watega wasingepatikana na wao wasingekuwepo hapo moriwanalalamika humu weeeee,kumbe ndio wateja wakubwa wa nyama tamu tena wanalilia tigo kwa bei poa huku wanabembeleza punguzo la bei.
Ahaa..nshampata mkuuu....si anakaa tegeta
Duh! Mnapita anga zile zileHuyo huyo mkuu. Aisee ni fundi haswa halafu unajua wakati nakamua nilihisi joto flani hivi lakini nikapuuzia, kumbe aliitoboa pale pale wakati anaingiza daah yaani in short nilianza kupiga kavu kuanzia mwanzoni. KUWENI MAKINI