We muoga du!!!?Sasa Mimi nipo zangu Kwetu huku Mkoani Gisenyi nchini Rwanda huyo sijui ' Enjo Bonge ' wako nitamjulia wapi Mkuu?
Unasalimu amri kwa Enjo Bonge
Sent using Jamii Forums mobile app
We muoga du!!!?Sasa Mimi nipo zangu Kwetu huku Mkoani Gisenyi nchini Rwanda huyo sijui ' Enjo Bonge ' wako nitamjulia wapi Mkuu?
Halafu wanakuja kutafuta mchawi baadaewanalalamika humu weeeee,kumbe ndio wateja wakubwa wa nyama tamu tena wanalilia tigo kwa bei poa huku wanabembeleza punguzo la bei.
Ulweso, unaongea na mteja wa watu hapo. Mwenzako amekuja kutega wateja, anafanya customer service ya kutosha kuwapata.Wateja wao ndiyo hawahawa wanaokuja humu kuwatuhumu kwani wana wafuata majumbani wanazipeleka huko huko bunduki zao kujiabisha wauzaji na wanunuaji wote akili moja na wote makahaba wake kwa waume kama watega wasingepatina na wao wasingekuwepo hapo mori
Sent using Jamii Forums mobile app
Mrembo mwenzangu mambo?nakuhitaji inbox ujue.Halafu wanakuja kutafuta mchawi baadae
OkeyMrembo mwenzangu mambo?nakuhitaji inbox ujue.
Wewe watu wanaondol usifanye masiharaHakuna kitu kinaitwa UKIMWI ni propaganda za mzungu tuu.
Sky ujue nakuzimia kiaina.Wewe watu wanaondol usifanye masihara
Njoo inbox tuyamalize mpenzi.Unatoa maraha mkuu?
Ofisi yako iko wapi?
Huduma unatoa kwa bei gani mzunguko mmoja?
Huduma gani za ziada naweza kupata?
CC Ulweso.
Niridhishe hapa kwanza, nijue una package gani, tukihamia inbox tunamalizia tu mkuu. Jibu maswali yangu kwanza Joyce.Eli njoo inbox tafadhali,nina kitu kitamu ntakupa tafadhali.
Niko kibiashara zaidi na sio utani,so ukiwa serious njoo pm nikupe menu nzima na bei.Niridhishe hapa kwanza, nijue una package gani, tukihamia inbox tunamalizia tu mkuu. Jibu maswali yangu kwanza Joyce.
Nakuja asap, nataka details zote mkuu.Niko kibiashara zaidi na sio utani,so ukiwa serious njoo pm nikupe menu nzima na bei.
Na wewe ni wa kiume?Hamonize anaijua vzur..alikua anavaa oxygen tank kabla ya game maana ni zaid ya Hiroshima
Sky ujue nakuzimia kiaina.
Now you are talking,njoo pm baby.Watu wanaopinga ama kusema utalalaje na changudoa nadhani hawatembeagi, huwa wanaishia kimboka na sinza, tembelea Joly's club, na kumbi kubwa kubwa za starehe, changudoa anapaki Range anaingia mzigoni, asubuhi huyooo, anaenda home kwake na si kwa mtu, wana maisha yao mazuri tu, an hata kwenye Bible walizungumziwa, mi hata siwadharaugi
Sent using Jamii Forums mobile app