Mabwabwa yakifunga ndoa nchini South Africa

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,305
2,000


EWE MWENYEEZI MUNGU NDOA KAM HIZI UTUEPUSHE INSHALLAH ZISIJE HAPO KWETU TANZANIA SEMENI AMEEN.
 

taamu

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,942
2,000
Tujiepushe nazo maana tushapewa akili tuzitumie.sio kumlilia mungu kipuuzi puuzi.
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,014
2,000
Na huyo anayefungisha ndoa anatumia biblia.??? Lord have mercy on us....I can see it coming
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Uzuri rais wetu alishakataa hayo na akaenda mbali mpaka kuwa tayari kunyimwa misaada lakini hatutakuwa tayari kuruhusu ujinga huo hapa kwetu tz
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
Acheni zenu nyie kwani nan alsema mwanamke lazma ailewe na mwanaume? Achen kila mtu aish maisha anayohis n sahihi kwake,ubwabwa wake yy ww kinakuwasha nn? Au ndo Roho inauma mwataka ihalalishwe na hapa ili na nyie muanze vigaawa?
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Acheni zenu nyie kwani nan alsema mwanamke lazma ailewe na mwanaume? Achen kila mtu aish maisha anayohis n sahihi kwake,ubwabwa wake yy ww kinakuwasha nn? Au ndo Roho inauma mwataka ihalalishwe na hapa ili na nyie muanze vigaawa?
Mkuu lazima utakuwa na matatizo ya kisaikologia,siyo bure!
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Acheni zenu nyie kwani nan alsema mwanamke lazma ailewe na mwanaume? Achen kila mtu aish maisha anayohis n sahihi kwake,ubwabwa wake yy ww kinakuwasha nn? Au ndo Roho inauma mwataka ihalalishwe na hapa ili na nyie muanze vigaawa?

Hata kama ndo uhuru wa kutoa mawazo... naomba uniruhusu nikutilie mashaka..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom