Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Kiranga kumbe ni wale mabroo waliokua wanarap zile nyimbo za MC hammer kabla ya Diplomat......ngoja nitafute picha zao nimtumie moja ajione....🤣🤣🤣
Kiranga nahisi alihusika na kuzalisha hii Bongofleva classic “Oyaa msela”.


View: https://youtu.be/RuFKDEkcjH0?si=mz3DhXcTmH8Zsrbs

Othman Njaidi alirap verse moja nadhani. Kolumba Mwingira background vocals.

Nakumbuka wimbo ulirekodiwa Mwenge kwenye studio za Clouds, pale karibu na kanisa la Maxmilian Kolbe.

Halafu mdada aliyeimba chorus sijui yuko wapi siku hizi!
 
Halafu, test za TOEFL zilikuwa zinafanyika Mzizima tu au kulikuwa na center ingine?

Ila hayo mambo ya I-20 na bank statements sijayasikia siku nyingi sana aisee.

Baadhi ya wanufaika wa hizo bank statements za Salamander walienda Waldorf College 🤣.
Nakumbuka Mzizima.

Yangu niliipiga vilivyo mpaka nikashangaa mwenyewe. Nilikwenda nikifikiri itakuwa ngumu, kumbe ikawa ya kawaida saana.
 
Na wale wa arusha miaka ya 80 mwishoni mpaka 90 mwisho tufunguwe uzi vijana wa dar ya zamani wanakumbushana.
NYINYI MABRO WA ARUSHA MLIKUA MNAKUNJA SANA......UGHAIBUNI MNATAKA MUENDE PEKE YENU....AFU DILI CHAFU HAMZIWEZI ILA FULL KUJIFANYA MASELA......NA MABUTI YENU MAKUUUBWA KAMA WAPANDA MILIMA...🤣🤣😂😂😂😂😂AFU NYINYI KWA NYINYI MLIKUA HAMPENDANI MNAPIGANA VISU KICHIZI NA MADOGO JANJA MNAWAFUNDISHA USELA MAVI.......ENZI HIZO ARUSHA NA MOSHI KILA BRAZA MBABE ANACHEZA KARATE...KUNA MWAMBA ALITUTEKA KULE CHINI UNGA LIMITED TULIPOTEA NJIA NA WENYEJI WANGU ENZI HIZO TUKIWA MADOGO JANJA WAKATI WA KUTOKA CHURCH HIYO KIRSMAS MWAKA 1989....NILIPOMTAJIA JINA LA BRAZA YETU WA KITAANI AKATUACHIA ILA AMETUSAULA VIATU VYETU 😂🤣🤣🤣🤣🤣🤣....
 
Yeah. Alikuwa na binti mmoja Jangwani then SR nafikiri kama sikosei.

Mzee kuna siku niko kwake , alifungia ufunguo wa Benz ndani ya gari, kwa hasira akavunja kioo.
Yule binti wa jsngwani sasa...mzee ruksa alitaka kuoa.....
Bro mpaka home kwa KK ulifika......daah kweli bro old skul🤣🤣🤣
 
Halafu, test za TOEFL zilikuwa zinafanyika Mzizima tu au kulikuwa na center ingine?

Ila hayo mambo ya I-20 na bank statements sijayasikia siku nyingi sana aisee.

Baadhi ya wanufaika wa hizo bank statements za Salamander walienda Waldorf College 🤣.
Kulikua na center nyingine pale posta pia karibu na lile sanamu la askari......ila niliadithiwa tu na mabro,,,,sikuwahi kufika.......
 
Watoto wa mjini wenye mji wenu, sisi wa kuja tutahadithia nini?
Tunabaki tu kupiga umbea.

Katika wote Mpemba kanichekesha, hayo aliyokuwa anawafundisha nini wazungu wanapenda na nini hawapendi 😂😂
Braza Mpemba alifungwa mahabusu keko afu akaachiwa baada ya wiki....
Kwa hasira akatugawia nguo na akazamia meli wiki hiyo hiyo akidai bongo KUNANUKA KAMA YAI VIZA.......😂🤣🤣🤣🤣🤣
Walimkamatia Comoro baada ya wiki taru wakamrudisha akala nyundo keko tena miezi sita......na faini juu.......TOKA HAPO ALIFANYA MICHAKATO HALALI NA AKAOA AKAWA BABA BORA NA MFANO WA KUIGWA KWETU VIJANA WOTE WA MASKANI YA KIDONGO CHEKUNDU..
NB: ENZI HIZO BANDARI NYEPESI KUZAMIA NI DAR AU TANGA AU MOMBASA.
 
Back
Top Bottom