Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,180
- 143,990
Yup….sawa kabisa.Idi ndiyo ilikuwa zake hizo Don Bosco.
Ila Fahmi ndo alikuwa king wa donuts aisee.
Yup….sawa kabisa.Idi ndiyo ilikuwa zake hizo Don Bosco.
Yeah alimtungia.....bro alikua mtu poa sanaD Rob alifariki 2000 au 2001 hivi GK aliwahi mtungia wimbo.
Masaba Makani. Alikuwa anachezea basketball Don Bosco, shule Tambaza.Henry Masaba?
Sifa zake mpaka temeke zilikua zinafikaYup….sawa kabisa.
Ila Fahmi ndo alikuwa king wa donuts aisee.
Yeah good memory broMasaba Makani. Alikuwa anachezea basketball Don Bosco, shule Tambaza.
That buzzer beater was so sweet.
Ndo huyo huyo.Kama kkoo tunamfahamu na ndio maana nikakuuliza......ila kwa kumuona tu sio kiundani sana
Wa kishua shombe shombe 🤣🤣Ndo huyo huyo.
Alinizidi vidato…niko form one yeye yupo form three nadhani.
Muda wa kutoka shule jamaa anaingia kwenye gari yake anapiga sana misele mbele ya shule.
Dah
Watu walikuwa wanakuja shule na magari wakati kuna walimu hawana magari.Ndo huyo huyo.
Alinizidi vidato…niko form one yeye yupo form three nadhani.
Muda wa kutoka shule jamaa anaingia kwenye gari yake anapiga sana misele mbele ya shule.
Dah
Sawa kabisa. Kumbe unamjua 🤣.Wa kishua shombe shombe 🤣🤣
Ki parking lot cha SRSS kilikuwa kinajaa mpaka wengine wanapaki huku karibu na Diamond Jubilee.Watu walikuwa wanakuja shule na magari wakati kuna walumu hawana magari.
Cool Moe Cee alikuwa anakuja na gari shule. Siku nyingine anatubeba Obay mpaka Tambaza kwenye gari lake.
BRO HV COOL MOE CEE ALIKUA CREW GANI????Watu walikuwa wanakuja shule na magari wakati kuna walumu hawana magari.
Cool Moe Cee alikuwa anakuja na gari shule. Siku nyingine anatubeba Obay mpaka Tambaza kwenye gari lake.
WATOTO WA KISHUA MLIKUA NA VURUGU SANA..........HASA WA NYUMBA ZA KOTA NA MAGHOROFA YA MSAJILIKi parking lot cha SRSS kilikuwa kinajaa mpaka wengine wanapaki huku karibu na Diamond Jubilee.
Halafu wanaoendesha ni watoto wadogo tu. Ma teenagers.
Hv yupo wapi yule bro now???Sawa kabisa. Kumbe unamjua 🤣.
Yeah mwarabu koko yule/ mmanga.
Hii mada yako imenikumbusha kitu.Changia mkuu....ni mda sasa kuna mengi tumesahau 🤣🤣
Cool Moe Cee (Mosi) Mnyamwezi fulani hivi alikuwa ana hang sana na Kwanza Unit na watoto wa IST.BRO HV COOL MOE CEE ALIKUA CREW GANI????
HILO JINA SIO GENI KWANGU.
Huko maghorofa ya msajili kwa akina Gwamaka, Khalid, na wengineo 🤣.WATOTO WA KISHUA MLIKUA NA VURUGU SANA..........HASA WA NYUMBA ZA KOTA NA MAGHOROFA YA MSAJILI
DahHv yupo wapi yule bro now???
Usimsahau yule shombe wa kiarabu Zamda ambae mpaka Mh Kinyondo alihonga nyumba 🤣🤣🤣 ubungo enzi hizo!!!!!Hii mada yako imenikumbusha kitu.
Kuna siku nilitaka kuanzisha mada ya pisi kali za enzi hizo.
Shule gani ilikuwa na pisi kali…..kiunga gani cha mji kilikuwa na pisi kali - Mikocheni, Mwenge, Oysterbay, Msasani, Upanga, Sinza, Chuo, Makongo, n.k.
Ila nikasita aisee maana nikianza kuzitaja hizo pisi, panaweza pasikalike hapa.
Ila Sophia Sebo…..mashaallah 🤣.
Alipotea ghafla alipoibuka kawa ustaadhi afu......akapotea tenaDah
Hata sijui. Labda alienda Muscat huko 🤣.
Duh!Usimsahau yule shombe wa kiarabu Zamda ambae mpaka Mh Kinyondo alihonga nyumba 🤣🤣🤣 ubungo enzi hizo!!!!!