Nelson Jacob Kagame
JF-Expert Member
- Dec 26, 2022
- 9,591
- 13,645
- Thread starter
- #141
Duuuh
Duuuh
Sasa bro kiranga...ndio wale mabishoo waliokua wanarap rap kwenye matamasha ya KIMUmenikumbusha mbali kwa habari ya Kim.
Dah kweli wewe mkongwe. Unamkumbuka msela wa Aza Boi BatmanSasa bro kiranga...ndio wale mabishoo waliokua wanarap rap kwenye matamasha ya KIM
Hawa walikuwa Matoz wa Aza Boi mwanzoni mwa 1990's Jembenijem, Bob Kesho, na MabeansDah kweli wewe mkongwe. Unamkumbuka msela wa Aza Boi Batman
Kwahiyo wewe ndio umeshindikana? 😂😂Kwao wote maustadhii....alikua anafosi tu ubaharia...ila nadhani alisomewa dua akatulia
Kuna story nilipewa kua msela nondo Batman alikua anapanda kule juu ya dari hostel na kuanza kurap kiuongo uongo ili watoto wa jangwani wamuone kule upande wa pili kwenye canteen zao 🤣🤣😂😂....Hv yupo wapi now dayz brother??????Dah kweli wewe mkongwe. Unamkumbuka msela wa Aza Boi Batman
Mm nimetulia now na nina familia na maisha yanaendelea...Kwahiyo wewe ndio umeshindikana? 😂😂
Asilimia 65% ya mabraza wangu wote wa kitaani waliosoma Tambaza na Azania miaka ya 80,s na 90,s either ni madaktar au mainjinia au wahasibu au wanamziki wa culture groups ughaibuni.....na wengine wajasiriamali wa kati na wakubwa.Ni kweli vijana wa Aza Boi na Tambaza za enzi hizo walikuwa masela lakini wapo vema kichwani. Eng na MD walioshika hatamu sasa chimbuko lake ni shule hizo kuanzia 1980's na 1990's.
Safi sana 👏🏽👏🏽Mm nimetulia now na nina familia na maisha yanaendelea...
Sema unga ndio kidogo unipotezee future!!!
Ila watoto wa mjini hatusahau tulikotoka......miaka hiyo ya mid 80,s na 90,s na 2000,s...tukaacha utukutu rasmi 2015 Magu alitunyoosha SALUTI KWAKE 🤣🤣🤣......ila mara moja moja tunakumbushia maujanja 🤣🤣🤣
BOB KESHO NINAYO PICHA YAKE AKIWA NA BRAZA YANGU KIBAKULI.. NGOJA NIITAFUTE HAPA.......NILIKUTA CHATA ZAKE CHOONI NIKIWA FORM ONE 🤣🤣🤣🤣Hawa walikuwa Matoz wa Aza Boi mwanzoni mwa 1990's Jembenijem, Bob Kesho, na Mabeans
Nimeacha mdogo wangu..,....usinivunjie ndoa plzzzzz 🤣🤣😂😂Safi sana 👏🏽👏🏽
Vipi mishangazi je? Umeiacha?
Huyu si yule msaniii wa zamani mtangazaji hadi sasa akijiita Soggy Doggy Hunter?CHIFU RUMANYIKA
Pole mkuuMm nimetulia now na nina familia na maisha yanaendelea...
Sema unga ndio kidogo unipotezee future!!!
Ila watoto wa mjini hatusahau tulikotoka......miaka hiyo ya mid 80,s na 90,s na 2000,s...tukaacha utukutu rasmi 2015 Magu alitunyoosha SALUTI KWAKE 🤣🤣🤣......ila mara moja moja tunakumbushia maujanja 🤣🤣🤣
Hapana....soggy ni makamo ya watoto wa baadae..alikua dogo kipindi hicho.Huyu si yule msaniii wa zamani mtangazaji hadi sasa akijiita Soggy Doggy Hunter?
Mzee wa kibanda cha simu?
ShukraniPole mkuu
Wacha wewe. Kim nimemfahamu akiwa bado young na mimi nikiwa mdogo kwake, walikuwa wanaishi kule Mlalakua karibu na flats za jeshi. Mama yake alikuwa mhaya na design mzuri wa nguo akiwa amesomea Marekani.Sasa bro kiranga...ndio wale mabishoo waliokua wanarap rap kwenye matamasha ya KIM
Ndio maana Kim kuna nguo alikua anavaa za vitenge hivi kama boyz to men...!!Wacha wewe. Kim nimemfahamu akiwa bado young na mimi nikiwa mdogo kwake, walikuwa wanaishi kule Mlalakua karibu na flats za jeshi. Mama yake alikuwa mhaya na design mzuri wa nguo akiwa amesomea Marekani.
Kama sikosei Baba yake Kim aliwahi kuwa mkuu wa mkoa Dar.
Aah sasa pale si kitaa tu tukitoka Tambaza tunapitia pale, kama mitaa miwili over, kabla KK hajahamia Hill Road Obay, kulikuwa na washkaji pale kama kwao.Yule binti wa jsngwani sasa...mzee ruksa alitaka kuoa.....
Bro mpaka home kwa KK ulifika......daah kweli bro old skul🤣🤣🤣