Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Huyu bro simfahamu 🤣🤣🤣
Huyo kaondoka zamani 1980s huko si rahisi kumfahamu.

Ila alisaidia sana ma beach boys Italy na Greece.

Kuna siku tulikuwa tumemtembelea jamaa yetu mmoja Magomeni, tume park gari yake aliiacha. Mara tu mabaharia wa Migomigo wakaiona ile gari wakaijua, yani tukawa kama ma celebrities wanatushangaa. Wakawa wanamsifia sana jamaa kawasaidia vizuri sana ma beach makubwa huko.
 
😂🤣🤣🤣 tulikua madogo janja hatuna ukwasi wa kuingia sinema ila mabaharia walikua wanauza vitu walivyotoka navyo mamtoni wakiishiwa hela...za bata
😂🤣🤣🤣 Salamander nimemkumbuka yule brother bishoo wa kiarabu alikua anacheza kama roboti 🤣🤣😂🤣🤣 Shalamaah
Haha.

Salamander umenikumbusha Carl Lewis.

Carl Lewis michongo yote ya mjini anaijua yeye. Ukitaka passport, I-20, visa, tiketi, mpaka bank statement anajua yeye.

Nasikia waliivunja ile sehemu. By the way pale pana historia ndefu sana, mpaka Nyerere alikuwa anafanya mikutano yake ya kudai uhuru pale.
 
Tambaza tulipokuwa wadogo kutoka Muhimbili tulikuwa tunakwenda kumsikiliza Justin Kalikawe alikuwa na gita lake anafanya mazoezi kuimba nyimbo zake za reggae. Alikuwa anasoma hapo, halafu nyumbani kwao ukivuka tu barabara ya Umoja wa Mataifa.

Sasa tukienda kulikuwa na mbabe anaitwa Shetani, hapendi madogo waje maskani. Justin akawa anatutetea anasema hata Yesu alisema waacheni watoto waje kwangu, hawa rafiki zangu bwana msiwatishe.

Basi akawa anatuhimiza tujifunze kupiga instruments ya muziki au hata kwenda kujifunza kusoma notes Korean Cultural Center.

Later on, I went to share a stage with Justin Kalikawe na Jah Kimbute, Justin akafurahia sana performance yangu. Nikamkumbusha enzi za Shetani kutufukuza maskani.

Kabla ya Justin alipita hapo Tambaza Marijani Rajab Jabali la Muziki, lakini siku hizo ilikuwa kabla ya enzi zetu.
SHETANI TULIPEWA STORY ZAKE....na Justin alikua na braza yake mmoja hv nae anapiga gitaa.....kitaa kile kile.
😂🤣🤣🤣🤣 SHETANI ALIZICHAPA NA YULE MWANA WA AZA BOI ANAITWA JESHI MPAKA POLISI WA MUHIMBILI WAKAINGILIA KUWAKAMATA WOTE...
TAMBAZA KULIKUA NA WAHUNI SMART WENGI.......
WANAVUTA BANGI AFU WANAENDA KUSOMA........
USISAHAU DON BOSCO UPANGA NA WALE MABISHOO WA BASKETBALL AKINA NYEMERA,,,,,PATRICK NA BRO ZAKE....
 
Haha.

Salamander umenikumbusha Carl Lewis.

Carl Lewis michongo yote ya mjini anaijua yeye. Ukitaka passport, I-20, visa, tiketi, mpaka bank statement anajua yeye.

Nasikia waliivunja ile sehemu. By the way pale pana historia ndefu sana, mpaka Nyerere alikuwa anafanya mikutano yake ya kudai uhuru pale.
Walipavunja....huwezi kupakumbuka tena ukirudi bongo bro..
 
SHETANI TULIPEWA STORY ZAKE....na Justin alikua na braza yake mmoja hv nae anapiga gitaa.....kitaa kile kile.
😂🤣🤣🤣🤣 SHETANI ALIZICHAPA NA YULE MWANA WA AZA BOI ANAITWA JESHI MPAKA POLISI WA MUHIMBILI WAKAINGILIA KUWAKAMATA WOTE...
TAMBAZA KULIKUA NA WAHUNI SMART WENGI.......
WANAVUTA BANGI AFU WANAENDA KUSOMA........
USISAHAU DON BOSCO UPANGA NA WALE MABISHOO WA BASKETBALL AKINA NYEMERA,,,,,PATRICK NA BRO ZAKE....
Don Bosco kuna siku Masaba alipiga buzzer beater moja kali sana ndiyo mara yangu ya kwanza naona bizzer beater live!

Siwezi kusahau Masaba alivyotisha siku ile.
 
Huyo kaondoka zamani 1980s huko si rahisi kumfahamu.

Ila alisaidia sana ma beach boys Italy na Greece.

Kuna siku tulikuwa tumemtembelea jamaa yetu mmoja Magomeni, tume park gari yake aliiacha. Mara tu mabaharia wa Migomigo wakaiona ile gari wakaijua, yani tukawa kama ma celebrities wanatushangaa. Wakawa wanamsifia sana jamaa kawasaidia vizuri sana ma beach makubwa huko.
Yeah early 80,s tulikua madogo sana.....kumbukumbu zinaanzia 87,s kuja juu....bro!!!
Lakini mabro mlikua hamkunji kutoa ramani
 
Big bro kipindi kile mlikua mnasomea sifa na mlituinspire sana...ila baadae mlianza kuzinguana na wale mabro wa Azania.
Y- Thang tulikua tunamuona kweye zile beach za Zanaki au Kibasila au Jangwani sekondari.....na yule bro wa upanga alikua anajiita D rob......
Kwanza unit walikua wengi wengi na wale mabraza wa temeke!!!
Daaah umenikumbusha mabraza wenye roho nzuri kinoma....hasa D rob....na ndio mara ya kwanza naona bishoo kavaa hereni 🤣🤣🤣🤣
NB: GIFTED HANDS NILIKISOMA BAADAE SANA KUMBE BRO Y THANG KAKISOMA EARLY 90,S...
D Rob alifariki 2000 au 2001 hivi GK aliwahi mtungia wimbo.
 
Back
Top Bottom