Mabinti wa Shinyanga

Mabinti wa Shinyanga

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Posts
4,317
Reaction score
4,118
Pamoja na kwamba mm ni mzawa wa kanda ya ziwa kuna kitu nilikuwa sikijui vizuri na nilikuwa nasikia sikia tu ila siku hizi baada ya kiutafiti kisicho rasmi nimeona haya yafuataya kwa mabinti kutokea mkoa wa shinyanga hasa wilaya za meatu, kishapu na shinyanga mjini;
1. Ni mablack beaty
2. Wana maumbo mazuri
3. Hawana ushamba wala ulimbukeni
kama wale wengine
4. Wapo vizuri kitandani
5. Hawana tamaa sana
6. Wana sura nzuri
.
.
.
Nimekata shauri kutafuta mwenza huku
Mwenye sifa zao zaidi ziwe chanya au hasi aweke hapa....


Sent using Jamii Forums mobile app
 
...
SmartSelectImage_2018-10-14-18-23-21.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pamoja na kwamba mm ni mzawa wa kanda ya ziwa kuna kitu nilikuwa sikijui vizuri na nilikuwa nasikia sikia tu ila siku hizi baada ya kiutafiti kisicho rasmi nimeona haya yafuataya kwa mabinti kutokea mkoa wa shinyanga hasa wilaya za meatu, kishapu na shinyanga mjini;
1. Ni mablack beaty
2. Wana maumbo mazuri
3. Hawana ushamba wala ulimbukeni
kama wale wengine
4. Wapo vizuri kitandani
5. Hawana tamaa sana
6. Wana sura nzuri
.
.
.
Nimekata shauri kutafuta mwenza huku
Mwenye sifa zao zaidi ziwe chanya au hasi aweke hapa....


Sent using Jamii Forums mobile app
Ni warahisi sana kupigika hasa na wanaume wageni Wa maeneo wanayoishi.
 
Wasukuma lini wakakataa mwanaume!
Hasa uwe umetoka eneo tofauti na lao, utakula wanawake hadi uitishe mkutano wa kijiji.
 
Back
Top Bottom