Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Posts
1,228
Reaction score
1,264
Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.
 
1469784382920.jpg
 
Wewe una umri gani? Mwambie babu wa babu yake aliwaona sana mabinti wengi enzi za ujima ambao walikuwa hawavai nguo kabisa ila haikuwazuia kuacha shughuli za utafutaji wa maisha bora zaidi hadi kutufikisha hapa tulipo tunapovaa uchi kurudia ujima!
 
... anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.

Hofu yake kubwa ni kuja kugundulika??!

Huyo hafai ushauri.
 
Geography tena kwanini isiwe Biology? Acheni Uzi wa kutunga.
 
Kuna binti nakaa nae nyumba ya kupanga yuko form 3 anaishi na mama yake na mama yake anaonekana sio mtu kwa kumjali mwanae sana na huyo mama usiku hulala fofofo

Sasa kabinti huwa kanatoroka usiku kuanzia SAA 6 kanarudi SAA 10,kanaennda kutiwa na watu Wa mtaani soon sad.

Usiku Wa kuamkia Leo nimekakomesha maana hakasikii ukikapa ushauri


Kalitoka kwenda kuchapwa huko kwa buku 5 kamerudi SAA 9 usiku kamekuta nimefunga mlango kamepigwa na baridi nje maana huu mji una baridi sana nikatoka SAA 12 nakakuta kamekaa barazani[emoji14]

Nilishawa kukauliza shida yako nini hasa nimekuja kugundua mamake hampi hata shilingi kumi yaani hata ya. Pedi hapewi na sio kwamba mamake hana uwezo jamani binti wa miaka 15 anatia huruma
 
Mpe pole yake, hawa wanaoubeza uzi kama huo hawahawa ndio wakikutanana na hawa mabinti honi za magari hulizwa kama vinanda,

Chonde chonde akatoe taarifa polisi ai chombo chochote chabusalama kilichopo karibu yake.


Kuna faida na hasara katika kila wamuzi atakao uchuku
Ikiwemo hii

1. Kama hatowafunua sketi na hajataoa taarifa polisi kitakachokuja ni mtoto kusema anamtaka na hawa watetezi wa haki za njisia wanawake na watoto watapita nae asee, aombe asibebeshwe mimba atamtaja yeye ili kumkomoa na itakuja kujulikana siyo yake akiwa ndani na kibarua chake kitaota nyasi

2. Akiwafunua matokeo yake ni kukosa msimamo akiwa darasani na kushindwa kupresent ipasavyo kwani atakua anahisi mtoto anampiga picha, hilo halina shida shida ni pale mtoto atakapo pnda zaidi na kutaka kummiliki na baadae kujijuta anapata tuhuma za kweli na hapo kwenye meno ya mikono ya sheria hatoki aseee

USHAURI WANGU KWA WALIMU VIJANA WA KIUME INABIDI UKIRIPOTI SHULENI UENDE UKATOE TAARIFA KITUO CHA POLISI KIPINDI UTONGOZWAPO NA MABINTI VINGINEVYO UTAKOSA UHURU WAKO NA KAZI YAKO PIA KWANI UTAISHIA JERA
 
Back
Top Bottom