Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Hofu yake kubwa ni kuja kugundulika??!

Huyo hafai ushauri.

Maana itafika wakati ata-assume hawezi kugundulika. Hapo ndo mwisho wake maana wanafunzi huenda kutambiana na wenzao kwamba washammaliza. Ajiulize hawa wasichana wenye uthubutu wa kumueleza hayo haiwezekani wamfichie siri hata siku moja. Na shule nzima itakuja kujua.
 
Muache afanye yake Tunamsubiri huku Jela
 
Njia pekee ni kuwachana live wakiwa darasani ila c kuwataja majina LA sivyo ataingia mkenge nakumbuka nilipokuwa field mwaka Jana kuna binti alijifanya ananitaka nilimponda nikamtia fimbo mbele ya wanafunzi mpaka nimemaliza field heshima IPO jitahidi hao ni wanao we ni mzazi
 
Utakuwa ni wewe mwenyewe hamna jamaa hapo[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Maana itafika wakati ata-assume hawezi kugundulika. Hapo ndo mwisho wake maana wanafunzi huenda kutambiana na wenzao kwamba washammaliza. Ajiulize hawa wasichana wenye uthubutu wa kumueleza hayo haiwezekani wamfichie siri hata siku moja. Na shule nzima itakuja kujua.


Atafute movie inaitwa "KNOCK KNOCK"
 
Aise, hatari! Ukigusa tu kinaota. Cjui utakimbilia wapi, anza kuwachapachapa wakikosea wataacha kukupenda.
 
Tatizo maamuzi yakishaamia kichwa cha chini huwa hayarudi tena kujadiliwa kichwa cha juu, ni kama kuhukumiwa na mhakama kuu afu ukakate rufaa mahakama ya mwanzo.
Ndio maana mm naona soln nzuri n kupiga tu hizo papuchi mpya mpya afu unahama shule nyingine kwisha
 
Dah! aisee! kama ni mimi naomba kuacha kazi ndani ya masaa 24 nikikutana na mtoto wa dizaini hiyo.
Yaani hapo amekaa tu hatujaona huko nyuma yukoje duh kwa kweli bora kazi ikae pembeni tu wallah
 
We mwambie miaka 30 itamuusu kama yupo tayari afyeke ata darasa zima
Japo ni ngumu kumesa
 
Back
Top Bottom