Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Mabinti wa sekondari, kwanini mnafanya hivi?

Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.
Mwambie jamaa yako ajiandae kupoteza kazi na kifungo juu.Kama kweli ana dhamira njema kwa hao mabinti inabidi awakanye kwa kuwaambia ukweli kuhusu tabia hiyo mbaya.Ikiwa jamaa naye ana chekelea hii tabia kamwe hawatoacha.Na mwishowe ataingia mtegoni
 
Kuna binti nakaa nae nyumba ya kupanga yuko form 3 anaishi na mama yake na mama yake anaonekana sio mtu kwa kumjali mwanae sana na huyo mama usiku hulala fofofo

Sasa kabinti huwa kanatoroka usiku kuanzia SAA 6 kanarudi SAA 10,kanaennda kutiwa na watu Wa mtaani soon sad.

Usiku Wa kuamkia Leo nimekakomesha maana hakasikii ukikapa ushauri


Kalitoka kwenda kuchapwa huko kwa buku 5 kamerudi SAA 9 usiku kamekuta nimefunga mlango kamepigwa na baridi nje maana huu mji una baridi sana nikatoka SAA 12 nakakuta kamekaa barazani[emoji14]

Nilishawa kukauliza shida yako nini hasa nimekuja kugundua mamake hampi hata shilingi kumi yaani hata ya. Pedi hapewi na sio kwamba mamake hana uwezo jamani binti wa miaka 15 anatia huruma
hatari sana
 
Mpe pole yake, hawa wanaoubeza uzi kama huo hawahawa ndio wakikutanana na hawa mabinti honi za magari hulizwa kama vinanda,

Chonde chonde akatoe taarifa polisi ai chombo chochote chabusalama kilichopo karibu yake.


Kuna faida na hasara katika kila wamuzi atakao uchuku
Ikiwemo hii

1. Kama hatowafunua sketi na hajataoa taarifa polisi kitakachokuja ni mtoto kusema anamtaka na hawa watetezi wa haki za njisia wanawake na watoto watapita nae asee, aombe asibebeshwe mimba atamtaja yeye ili kumkomoa na itakuja kujulikana siyo yake akiwa ndani na kibarua chake kitaota nyasi

2. Akiwafunua matokeo yake ni kukosa msimamo akiwa darasani na kushindwa kupresent ipasavyo kwani atakua anahisi mtoto anampiga picha, hilo halina shida shida ni pale mtoto atakapo pnda zaidi na kutaka kummiliki na baadae kujijuta anapata tuhuma za kweli na hapo kwenye meno ya mikono ya sheria hatoki aseee

USHAURI WANGU KWA WALIMU VIJANA WA KIUME INABIDI UKIRIPOTI SHULENI UENDE UKATOE TAARIFA KITUO CHA POLISI KIPINDI UTONGOZWAPO NA MABINTI VINGINEVYO UTAKOSA UHURU WAKO NA KAZI YAKO PIA KWANI UTAISHIA JERA
ha ha ha ha kwa hawa vijana wetu wanavyopenda mabinti sidhani kama wataweza
 
Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.

Awatangazie kuwa amefunga ndoa ya bomani au mkeka, na kutafuta binti mtaani na kumlipa fedha kidogo ili wakienda wamkute kama mke. Au awe na mpenzi ambaye sio mwanafunzi. Halafu akumbuke sheria iliyopitishwa juzi juzi.
 
1469789568460.jpg


Ndo huyu? walimu mnajaribiwa sn
 
Hapo inaonekana anamazoea mabaya tu na wanafunzi wake *yamezid mipaka* mbn kuna waalim vijana na wanapangua mitego yote fanya kazi kijana usije kuona tanzania ndogo
 
Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.
Kwanza uwezi kuwamwalimu kwa uhelewa wako.sema TZ ya sasa vijana tulio wengi blabla
 
Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.
naona umeamisha nafsi....et "anapenda"....mwambie aje kuandika mwenyewe apa wacha kujipendekeza
 
Habari ndugu zangu wana JamiiForums,

Kuna jambo ndugu yangu anakumbana nalo ni hatari sana. Yeye ni mwalimu wa sekondari moja hapa Tanzania ila tatizo kubwa hapa ni mitego anayoipata kutoka kwa watoto wa kike yaani anasema anapata shida sana maana na yeye ni kijana kama 29 years ila anasema hawa mabinti anaowafundisha ni hatari sana kwani wanamtega mpaka basi.

Kuna kipindi anasema anafundisha baadhi ya wasichana wanamuangalia sana na juzi kati kuna wasichana wawili wakamfuata live na kumwambia watamtega mpaka basi sasa jamaa na yeye anapenda totoz.

Kuna siku wakamuliza mwalimu unakaa wapi akawaelekeza jioni yake kwanini wasiende hadi kwake wamevaa vimini huku wamebeba madaftari wakawa wanamuomba mwalimu awaelekeze geography, sasa amekaa nao yaani anaona concentration inapotea tu anajiuliza sijui awafunue tu lakini akawa anawaza tena ikija kugundulika anatembea na wanafunzi anaomba ushauri ili apunguze vipi mazoea na hawa mabinti japo kuwaacha roho inamuuma.
Hivi mbona mimi nawaona watoto wa sekondari ni wadogo sana siku hizi?!! Wengine mnawatamani huko mlipo ni wakubwa sana au ndio paedophilia?!
 
Natabiri kuwa baada ya muda mfupi jamaa yako atakuwa na kesi ya kujibu,iwe mahakamani,mtaani au kazini kwake.Katika maamuzi yote anafanya juu ya wanafunzi hao ashirikishe zaidi kichwa cha juu kuliko cha chini.
Tatizo maamuzi yakishaamia kichwa cha chini huwa hayarudi tena kujadiliwa kichwa cha juu, ni kama kuhukumiwa na mhakama kuu afu ukakate rufaa mahakama ya mwanzo.
 
Back
Top Bottom