Wanaume(baadhi)naomba mtambue kuwa na nyie mpo ambao hamjui mnachokitaka,...aki vile,.kuna wanaume wallah wanajua kupata vilivyo vyema na bora tena vya kupendeza machoni na rohoni lakini ajabu anaenda kuishia kwa mbandika makope,mikucha mirefu ova mdomo wa chuchunge,wavaa vikuku,waso staha na kila aina ya umjini,.wakiwatenda ndio mnaanza ooh Lord have mercy nimechezea shilingi choonii mfyuuuu,.too late tena, hata malaika wa mbinguni huwazomea, mnaishia kuwa masingo faza na kila mtoto na *****..
Mnapo pendwa mpendeke na nyie msitubeze sana akina mama,.wakati mkifanyiwa hisani moyoni mnajisemea "we mwache tuu ajifanye mama penda-penda"[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lol una mkulaaaaa weeee unamuacha kama muhogo wa kuchoma,.aiseee God is watching you guys nyie wafanyieni hivyo tuu mashosti zangu,.zamu zinakuja kwa Dada zenu na wanenu,.
Mama mchungaji nimetoka nje ya kanisa leo,.[emoji23][emoji91]