Mabinti msiojitambua amkeni

Mabinti msiojitambua amkeni

Hii ni point mkuu, nina ndugu yangu kashalizwa na wanawake mara tatu kwa kukombewa vitu vyake vya ndani na tatizo lake ni muokotaji wa vichangu vya pale Meeda Sinza yaani yeye akiona Dem kajikoki malipshine na vipedo ndio anaona huyo ndie mwanamke wa kisasa basi kila siku anaanza upya Maisha
Aendelee kupata tabu mpaka akili mkae sawa. Maana anaokota vi slay queens huko mtaani sababu wana shine sijui nadhani ndio wife material. Basi aendeleee kuumizwa hivyo hivyo
 
pole shogangu mimi itabidi siku ikifika nikumbuke hii comment yako nachojua kisamvu kinapikwa siku 2 kikichemshwa leo kiungwe kesho kikibaki tena ndo kinanoga zaidi
Hahahaha itabidi ufanye hivyo...usije tia aibu kama mimi
 
Aendelee kupata tabu mpaka akili mkae sawa. Maana anaokota vi slay queens huko mtaani sababu wana shine sijui nadhani ndio wife material. Basi aendeleee kuumizwa hivyo hivyo
Huwa nafarijika nikimuona Dem katulia anapiga mishe zake ndogondogo tu labda kuuza maandazi au genge huyo ndio mwanamke anaejua maisha ambae unaweza ukapanga nae plan za maisha sio hawa wanaojifanya wajanja yuko radhi anunue mapambo ya Laki lkn sio kujiendeleza kwa biashara ndogondogo
 
Kwahiyo wanaosoma au walioajiriwa maofisini hawajui maisha? Na nini kibaya kwa mwanamke kujiremba kama anajiremba kwa hela yake? Hata wanaume mnatofautiana aina ya wanawake mnataka. Mwingine hata mwanamke asilijue akimpenda kampenda. Maisha ya mahusiano hayana formula linapokuja suala la kumpata mwenza wa maisha
Huwa nafarijika nikimuona Dem katulia anapiga mishe zake ndogondogo tu labda kuuza maandazi au genge huyo ndio mwanamke anaejua maisha ambae unaweza ukapanga nae plan za maisha sio hawa wanaojifanya wajanja yuko radhi anunue mapambo ya Laki lkn sio kujiendeleza kwa biashara ndogondogo
 
Halafu mbona mama zetu walikua hawafanyi hayo yote na walikua wanaolewa? Au ndo utamaduni wa siku hizi mwanamke ajigeuze mke kabla hajaolewa?
mdogo wangu utakuja kunsaidia kupika jihogo la nazi na papa ili dadako niolewe
 
mdogo wangu utakuja kunsaidia kupika jihogo la nazi na papa ili dadako niolewe
Usijali kabisa dadangu. Tunapika jihogo la nazi ile tukishatia tui bubu likikaribia kukaukia tunatia jipapa kwa juu. Shemeji akila lazima kesho atume washenga nyumbani
 
Huwa nafarijika nikimuona Dem katulia anapiga mishe zake ndogondogo tu labda kuuza maandazi au genge huyo ndio mwanamke anaejua maisha ambae unaweza ukapanga nae plan za maisha sio hawa wanaojifanya wajanja yuko radhi anunue mapambo ya Laki lkn sio kujiendeleza kwa biashara ndogondogo
Umemaliza mr.abuu. mwenye macho aambiwi tazama
 
Kwahiyo wanaosoma au walioajiriwa maofisini hawajui maisha? Na nini kibaya kwa mwanamke kujiremba kama anajiremba kwa hela yake? Hata wanaume mnatofautiana aina ya wanawake mnataka. Mwingine hata mwanamke asilijue akimpenda kampenda. Maisha ya mahusiano hayana formula linapokuja suala la kumpata mwenza wa maisha
Nadhan hujaipata point ya jamaa. Shida sio kujiremba. Mwanamke kupendeza sawa.
Lakin anachojaribu ku highlight ni wadada wanao.tumia muda mwingi kujiremba, na kazi hataki, kutwa vibarazani, ukimpa pesa ya maana ni matanuzi hafanyi jambo la maana kwa ajili ya future kama wapenzi. Yeye anajali muonekano kuliko uhalisia.

Si wengine wanaitwa slay queens ambao 86% Wanaishi fb na instagram , lakin reality wanaishi tandale. Na hawataki kujikomboa.
 
Hapa nimekuelewa. Ila kuchaagua ni kupanga mkuu. Kila mwanaume ana choice ya wanawake wake. Kuna wanaowapenda hao slay queen na wanaoa wanaweka ndani na bado wanawapa kila kitu na hawalalamiki hata. Nadhani kila mtu angechukua anaemfaa haya malalamiko yangeisha maana ungekutana na kile kile unachokitaka. Ila kaka zetu mnataka wanawake hao mnaowasema ila kuta mnakimbizana ma slay queens. Yakibuma ndo mnarudi kulia lia ooh slay queen hivi slay queen vile kumbe ulikua na nafasi ya kumuendea yule unaeona anafaa ila kwa kuwa mnapenda hao slay queens mnataka kujaribu ili kuwalinganisha na hao wengine mnaotaka kuwaoa kama wanalingana vigezo ukiacha kuwa slay queena2
Nadhan hujaipata point ya jamaa. Shida sio kujiremba. Mwanamke kupendeza sawa.
Lakin anachojaribu ku highlight ni wadada wanao.tumia muda mwingi kujiremba, na kazi hataki, kutwa vibarazani, ukimpa pesa ya maana ni matanuzi hafanyi jambo la maana kwa ajili ya future kama wapenzi. Yeye anajali muonekano kuliko uhalisia.

Si wengine wanaitwa slay queens ambao 86% Wanaishi fb na instagram , lakin reality wanaishi tandale. Na hawataki kujikomboa.
 
Labda ndio athari za mtandio wazi (globalization)
Kweli athari za mitandao. Enzi hizo baba na mama wanajuana siku ya ndoa sasa haya malalamiko ya mwanamke hapiki haoshi vyombo hafui yangetoka wapi? Watu mnajuana baada ya kuoana ila siku hizi tunataka kujuana ndo tuoane
 
Hapa nimekuelewa. Ila kuchaagua ni kupanga mkuu. Kila mwanaume ana choice ya wanawake wake. Kuna wanaowapenda hao slay queen na wanaoa wanaweka ndani na bado wanawapa kila kitu na hawalalamiki hata. Nadhani kila mtu angechukua anaemfaa haya malalamiko yangeisha maana ungekutana na kile kile unachokitaka. Ila kaka zetu mnataka wanawake hao mnaowasema ila kuta mnakimbizana ma slay queens. Yakibuma ndo mnarudi kulia lia ooh slay queen hivi slay queen vile kumbe ulikua na nafasi ya kumuendea yule unaeona anafaa ila kwa kuwa mnapenda hao slay queens mnataka kujaribu ili kuwalinganisha na hao wengine mnaotaka kuwaoa kama wanalingana vigezo ukiacha kuwa slay queena2
Si wote tunapenda slay queens. Na mitazamo imetofautiana jamii na jamii. Linapokuja suala la kuoa, nikwambie tu dada angu mwanaume anakuwa makini kuliko unavyodhani.
Wanaume wengi unao waona na slay queens mara nyingi ni chapa ilale ila siku ya mwisho anakuja oa mwanamke wa kawaida kabisa. Kwann? Sababu maslay queen wengi hawaishi katika uhalisia wanaishi katika illusion.
Ndoa ni zaid ya pesa, kuna suala la mutual respect na connection.
Kama mwanaume atakuwa na slay queen ,basi hayo mahusiano hayatadumu. Sababu mwanaume anataka ndoa, slay queen anataka maonyesho, anataka mauzo..
Ni wachache sana walio fanikiwa kuishi na kuwabadilisha slay queens kuwa wife.
 
Kweli athari za mitandao. Enzi hizo baba na mama wanajuana siku ya ndoa sasa haya malalamiko ya mwanamke hapiki haoshi vyombo hafui yangetoka wapi? Watu mnajuana baada ya kuoana ila siku hizi tunataka kujuana ndo tuoane
Yap maana kizazi cha sasa kimeharibika , tofauti na kizazi chetu, vijana wa sasa wanadekezwa na si wavumilivu.
Lazima ni mjue mwenzangu anatabia gani ndio nijiridhiridhishe kuwa nwezanishi nae..

Nisije oa kumbe nimeoa bomu, mwanamke niliye mtarajia namkuta kutwa anashinda kwenye tv, saloon na yeye, umbea yeye, vibarazani yeye, fb na insta yeye hana akili ya maisha.. sitovumilia.
 
Yap maana kizazi cha sasa kimeharibika , tofauti na kizazi chetu, vijana wa sasa wanadekezwa na si wavumilivu.
Lazima ni mjue mwenzangu anatabia gani ndio nijiridhiridhishe kuwa nwezanishi nae..

Nisije oa kumbe nimeoa bomu, mwanamke niliye mtarajia namkuta kutwa anashinda kwenye tv, saloon na yeye, umbea yeye, vibarazani yeye, fb na insta yeye hana akili ya maisha.. sitovumilia.
Shem wangu huyo !! Vlad anakusalimia sana.
 
Back
Top Bottom