Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,438
- 100,722
- Thread starter
- #21
Ila kweli kabisa, wacha uone Kenya kama watakua na ujingaUnatufananisha Watanzania na Wakenya jamaa?
Sisi Wabongo ni viumbe wa ajabu sana.
Ila kweli kabisa, wacha uone Kenya kama watakua na ujingaUnatufananisha Watanzania na Wakenya jamaa?
Sisi Wabongo ni viumbe wa ajabu sana.
Ni kweli, maana mimi si sehemu ya viazi wengi wa ccm.Huna faida yoyote kwa TZ endelea tu na uchuro wako.
Hii nchi ina ushamba mwingi sana Kila kona ni mabango tu ya mtu mmoja Kati Kuna miladi kibao unakuta sehem ya mladi flan pemben bango la mama Jose aseeHuu ni mpira na sio siasa wala mkutano wa siasa. Kuonyesha mabango yenye picha ya Samia ni kuwa na IQ ndogo sana.
At least tungetumia mpira au mashindano haya kutuunganisha na sio kugeuza mpira kuwa siasa. I hate it. Na mkiendelea hivi ujue hata hatua ya makundi hamkatizi.
Kenya hakuna bango la Kasongo watu wako busy na mpira.
HahahahahahaaTaabu za Dunia
Wewe ni miongoni mwa wale wapuuzi ambao vizazi vijavyo vitashangaa kwa mliyoyafanyaKiumbe wa ajabu ni wewe siyo watz wote.
Hizi ni akili za kinyumbu! Pole sana.Wewe ni miongoni mwa wale wapuuzi ambao vizazi vijavyo vitashangaa kwa mliyoyafanya
Hii nchi ina ushamba mwingi sana Kila kona
Angalia huyuni mabango tu ya mtu mmoja Kati Kuna miladi kibao unakuta sehem ya mladi flan pemben bango la mama Jose asee
Ukitenda na bango la NRNE unapewa kesi ya uhaini unakuwa mshtakiwa mwenza wa TLUjinga unaongezeka kwa sababu wajinga nao wanaongezeka. Tanzania watu wanaogopa kuandamana, lakini wangejua kuwa wangeweza kutumia mpira kuonyesha kupinga kwao serikali.....
Mahangaiko mengi Alf unakuta ni Zero WorkdoneHahahahahahaa
Vipi yule jamaa wa INEC ametoa kibali au?Huu ni mpira na sio siasa wala mkutano wa siasa. Kuonyesha mabango yenye picha ya Samia ni kuwa na IQ ndogo sana.
At least tungetumia mpira au mashindano haya kutuunganisha na sio kugeuza mpira kuwa siasa. I hate it. Na mkiendelea hivi ujue hata hatua ya makundi hamkatizi.
Kenya hakuna bango la Kasongo watu wako busy na mpira.
Anabweda.Huu ni mpira na sio siasa wala mkutano wa siasa. Kuonyesha mabango yenye picha ya Samia ni kuwa na IQ ndogo sana.
At least tungetumia mpira au mashindano haya kutuunganisha na sio kugeuza mpira kuwa siasa. I hate it. Na mkiendelea hivi ujue hata hatua ya makundi hamkatizi.
Kenya hakuna bango la Kasongo watu wako busy na mpira.
Nyavu za kutingishika za mama
Mbaya zaidi pamoja na nguvu zote hizo ndo anazidi kukataliwa!Kibaya lazima kijitangaze kwa nguvu zote, kujitangaza ni jambo analoweza kufanya kwa usahihi sana