Mabaki ya mwili wa Khashoggi yapatikana

Mabaki ya mwili wa Khashoggi yapatikana

Mimi nahisi jamaa walikuwa wanajua mchezo wote toka mwanzo, ila wakawa wanafanya kwenda hatua kwa hatua.

Naona kama mchoro wote walikuwa nao.
Wataachaje kujua wakati wame-plant bugs ndani ya ubalozi wa Saudia.. Shaka imetawala huko kwenye majengo ya balozi nyingine huko..
 
Huu ni upepo mbaya unapita tu wako mbuzi watatolewa kafara na maisha yaendelee.
Mmoja tayari yule uwesu wanajua ataropoka tu kwenye Pombe. Watamtengenezea ajali.wengine wanafuata
 
Mkuu, ninaiheshimu sana JF. Siwezi kuleta humu habari za uongo tena kwenye masuala kama haya yanayohusu usalama wa walimwengu. Ushahidi wa niliyosikia ni huu hapa.
-----
A raft of recent revelations seem to lend support to the Turks’ theory that Khashoggi’s murder was a pre-planned hit. A Turkish source shared CCTV footage with CNN showing a body-double leaving the consulate building in Khashoggi’s clothes, moments after the killing. Leaving through the back door, the doppelganger is seen wearing a fake beard and glasses to appear more like his alleged victim. Hours before the killing, the man is seen entering the building in his own clothes, without the beard and glasses.

Chanzo cha habari hiki hapa: Khashoggi’s body parts found in garden of Saudi consul general’s home – sources
-----
Kupata nukuu hiyo hapo juu, soma aya ya nane kwenye habari ambayo link nimekuwekea. Sipo JF kufanya 'upuuzi'. Niko hapa JF kwa sababu napenda ukweli usemwe. Pia nipo hapa kuboresha ubongo wangu kwani kuna elimu nyingi naipata hapa.

Leta hoja nyingine.
Noted
 
Hili tukio lingekua amefanya Syria au Iran naona mpaka kufikia mda huu USA TAYARI WANGESHAPELEKA MANOWARI PALE MEDITERRANEAN NA KUSHUSHA TOMHAWKS MISSILES KAMA ZOOTE HIVI KABLA HATA YA KUSUBIRI UN SECURITY COUNCIL MEETING.
Hii dunia haina haki kabisa
 
Nasikia walitumia upuuzi wa mwaka...eti baada ya kumuua Jamal wakamvalisha jamaa fulani nguo za marehemu na kutengeneza sura yake ifanane na ya marehemu na kumuagiza atoke nje. Ndiyo maana mwanzoni kabisa...wasemaji wa saudia waisema Jamal alingia na baadaye kutoka. Sasa nasika camera za Waturuki ziligundua kuwa yule jamaa aliyetoka amevaa nguo za Jamal alikuwa ameweka videvu bandia afanane na Jamal. Ndiyo upuuzi walioufanya.
Anaitwa Mustapha Al Madani. Halafu na viatu vyake vilikuwa tofauti na vya marehemu alivyokuwa amevaa kabla masaibu hayamkuta.
 
Nawashangaa sana watu wengine badala ya kulaani haya mauaji ya kishenzi wao ndio sasa wanataka wawe "Assassination Consultants" kwa waarabu.

Hata waarabu wangefanyeje, hakuna namna wangefanya wasiumbuke. There was no way they could conceal it.
 
Waarabu ni miongoni mwa race ambazo hazina akili kabisa....washukuru Mungu wana mafuta tu..la sivyo wangepata tabu sana...Na kumbukeni hiyo mission imefanywa na Intelligency agency...sasa hao raia wa kawaida wana akili gani..
Hivi kabisa waliona hiyo ndo namna ya mwisho ya kufanya..?
Halafu bora wangekataa mwanzo mwisho
 
Nchi za Ulaya zimehusika vipi na mauaji ya huyo Bwana!!?? Naomba jibu ukitoka Madrasa.
Hatimae kilichokua kinatafutwa hapo ni ushahidi wa kuidanganya dunia kua nchi za ulaya zime hidhunishwa natukio hilo,hivyo chochote kina weza fanyika kama njia ya kuiadhibu SAUDIA.Ila ukweli wa mambo wazungu wanatafuta nini cha kuchukua kutoka SAUDIA kama sehemu ya kurejesha uhusiano Na nchi za ulaya. Ni maoni yangu
 
Hivi waliomhujumu Gaddafi na Hussein walikuwa nani? Je wangetumia mbinu ile ile? Za kuambiwa changanya na zako
 
Ila tukilifikiria kwa undani kidogo kuna kaukakasi kwamba kama ni wenyewe walomuua au walotuma watu kumuua then iweje waje wamueke bustanini kwao ni kwa ajl ya maonesho au?
Akili gu kichwa
Mkuu mimi nina uhakika hao jamaa hawakutaka kubaki na ushahidi wowote kuwa wao ndo walihusika na mauaji ila inaelekea walikosa namna. Kumbuka wako nchi ya watu so haikuwa rahisi kwenda kutupa hayo mabaki ya mwili kiholela tu, kama wangekuwa nchini mwao wasingekosa namna ya kufanya...
 
Yaani hii story naifuatilia ila kama kinachoandikwa na media ni kweli basi huyu Crown Prince Mohammed ni kati ya watu wenye IQ ndogo kabisa duniani...yaani mtu mwenye lots and lots of resources at his disposal afanye murder ya kishamba namna ile kah
 
Back
Top Bottom